Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
xtar ngày 30$ có toi k bác?h mới thử chơi e nó. E nó có kén site's content k ạ?

Đậu móa, mặc dù ko chơi nhưng cũng phải cmt. Nói thật những thành phần như bác toàn góp phần cho site khó ăn mà thôi. Bác thử đặt vào vị trí người đi quảng cáo đi. Site thì ko có gì, có mấy bài viết cho có mà ngày vài chục ngàn đến vài trăm ngàn view, ai tin được ko? Ko ra đi mới là lạ.

Đậu móa, mặc dù ko chơi nhưng cũng phải cmt. Nói thật những thành phần như bác toàn góp phần cho site khó ăn mà thôi. Bác thử đặt vào vị trí người đi quảng cáo đi. Site thì ko có gì, có mấy bài viết cho có mà ngày vài chục ngàn đến vài trăm ngàn view, ai tin được ko? Ko ra đi mới là lạ.
Cám ơn cmt của bác. Nói thật với bác, site nó khó hay không thì không liên quan đến em nhé. Nó mà chỉ chấp nhận traffic thật thì thừa có cách để phát hiện, dù bác có website nội dung như nào đi nữa thì fake traffic nó tóm đc ngay, thế nên mới có site dễ ăn, có site khó ăn. Bác nên nhớ có những nhà quảng cáo chấp nhận traffic ảo nên nó mới ra nhưng site chấp nhận TE. Việc acc e chỉ có site ghẻ mà vài trăm k view, nó cho ra đi là chuyện bình thường, lúc đó lại tính cách khác (biến traffic ảo thành thật).
Ngoài ra, bác chơi traffic thật thì em không dám nói; còn mà bác cũng đang cheat traffic ảo thì xl chứ đừng có lên mặt dạy đời ở đây nhé.

Cám ơn cmt của bác. Nói thật với bác, site nó khó hay không thì không liên quan đến em nhé. Nó mà chỉ chấp nhận traffic thật thì thừa có cách để phát hiện, dù bác có website nội dung như nào đi nữa thì fake traffic nó tóm đc ngay, thế nên mới có site dễ ăn, có site khó ăn. Bác nên nhớ có những nhà quảng cáo chấp nhận traffic ảo nên nó mới ra nhưng site chấp nhận TE. Việc acc e chỉ có site ghẻ mà vài trăm k view, nó cho ra đi là chuyện bình thường, lúc đó lại tính cách khác (biến traffic ảo thành thật).
Ngoài ra, bác chơi traffic thật thì em không dám nói; còn mà bác cũng đang cheat traffic ảo thì xl chứ đừng có lên mặt dạy đời ở đây nhé.
Bác ấy nói đúng mà. Site chỉ chưa đầy 10 bài mà đòi ngày 30$ thì em cũng chịu. Ai cũng như bác có ngày YesUp nó banned nguyên ip VN là hết chơi đó :3

E cũng chả là gì mà đi dạy đời bác:D:D. Khuyên bác 1 điều, muốn ăn tiền của ngta, dù nhiều hay ít, thì cũng phải làm sao cho hợp lý, vậy thôi.:):)

E cũng chả là gì mà đi dạy đời bác:D:D. Khuyên bác 1 điều, muốn ăn tiền của ngta, dù nhiều hay ít, thì cũng phải làm sao cho hợp lý, vậy thôi.:):)
Câu này thì like, e cũng thử thôi bác. Ăn dễ thì ta cứ ăn, còn khó thì ta tính bài khác. Em cũng đang tìm cách làm mấy site ổn ổn đây :oops::oops:

Bác ấy nói đúng mà. Site chỉ chưa đầy 10 bài mà đòi ngày 30$ thì em cũng chịu. Ai cũng như bác có ngày YesUp nó banned nguyên ip VN là hết chơi đó :3
Ok tại em còn gà..xin phép rút kinh nguyệt đợi nó ban acc đã :D

=)) web 10 bài còn la bạn ý. Mình web có 1 post 10 cái ảnh ngày thấp nhất cũng 20$. Chưa thấy nó động chạm. Nói thẳng bọn network nó tính cả rồi. Không có những thằng như mình sao nó kiếm được tiền. Còn về real thì cũng có vài web lớn gánh rồi. Trừ khi thành phần cheat quá đông thì mới có biện pháp mạnh kiểu ban ip. Còn đâu thì cùng lắm giảm rate.

Quên mất phần khó ăn. Ai ăn rồi cứ ăn thôi khó ăn thì chỉ khó mấy thanh niên mới vào thôi.Ai ăn lấu rồi chả sao (không tham là never die) trừ khi net nó die thì chịu.

có 1 vài bác trg này còn nhiệt tình chỉ sơ chứ gặp bác nào tính kiết thì mơ đi =))
nên tự tìm or hên gặp đc bro dễ tính :D

có 1 vài bác trg này còn nhiệt tình chỉ sơ chứ gặp bác nào tính kiết thì mơ đi =))
nên tự tìm or hên gặp đc bro dễ tính :D
=)) mình là thằng kiệt nhất cái topic này. Giấu nghề nó tỉ lệ thuận với thu nhập dự kiến và độ im lặng tỉ lệ thuận với số tiền kiếm được.

Mấy bác cho hỏi cái nha.
Theo mấy bác thì nên để Banner để có view nhiều.Nhưng rate giảm.
Hay để popup view ít.nhưng rate cao.
Tiền thu đc thì sàn sàn như nhau.
E đang tính trường hợp chỉ để đc 1 loại đó nha.
xin chỉ giáo ạ

Mấy bác cho hỏi cái nha.
Theo mấy bác thì nên để Banner để có view nhiều.Nhưng rate giảm.
Hay để popup view ít.nhưng rate cao.
Tiền thu đc thì sàn sàn như nhau.
E đang tính trường hợp chỉ để đc 1 loại đó nha.
xin chỉ giáo ạ

Tớ thì để banner là chủ yếu, popup nhiều khi làm người ta khó chịu

á đù , tất cả các thanh niên cứng đều rãnh chém ở đây hết sao :D . hiii

=)) mình là thằng kiệt nhất cái topic này. Giấu nghề nó tỉ lệ thuận với thu nhập dự kiến và độ im lặng tỉ lệ thuận với số tiền kiếm được.

Cho đi thì luôn luôn được nhận lại . Cơ mà cho cũng phải tùy người :)

Cho đi thì luôn luôn được nhận lại . Cơ mà cho cũng phải tùy người :)
Bạn sẽ không tin vào câu cho đi sẽ nhận lại khi bạn nếm những thứ như mình. Ăn xin có thể cho tiền, người già vô gia cư gặp mình vẫn cho tiền nhưng không bao giờ nhận thêm một thằng đệ nào nữa. Đệ tử không phải con mình nên nuôi nó có tí lông nó bay nhanh lắm. Cũng bớt giao lưu đi vì không biết nói dối và không muốn mất nghề.

vừa mất 2tr các bác chia buồn với em đi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week