Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
:cool::cool: Hôm nay không biết các bác sao chứ em vô mmo4me lag kinh hồn . Đọc mấy comment của các Bro em thấy thật là sâu xa :eek::eek::eek:

=)) web 10 bài còn la bạn ý. Mình web có 1 post 10 cái ảnh ngày thấp nhất cũng 20$. Chưa thấy nó động chạm. Nói thẳng bọn network nó tính cả rồi. Không có những thằng như mình sao nó kiếm được tiền. Còn về real thì cũng có vài web lớn gánh rồi. Trừ khi thành phần cheat quá đông thì mới có biện pháp mạnh kiểu ban ip. Còn đâu thì cùng lắm giảm rate.
Thử web 10 bài với exo đi =)) Xem sao

Thử web 10 bài với exo đi =)) Xem sao
=)) nếu mà site nào cũng chiến được như nhau thì chắc chắn một điều là không còn ở mmo mà hóng hớt nữa rồi. Lúc đấy chắc thu nhập không dưới 20k$/ tháng. Còn tính toán xem tiêu gì chứ không ở đây mà chém gió đâu.

=)) nếu mà site nào cũng chiến được như nhau thì chắc chắn một điều là không còn ở mmo mà hóng hớt nữa rồi. Lúc đấy chắc thu nhập không dưới 20k$/ tháng. Còn tính toán xem tiêu gì chứ không ở đây mà chém gió đâu.
20k$ là bị sờ gáy ngay =)) Chứ ngồi đó mà nghĩ

20k$ là bị sờ gáy ngay =)) Chứ ngồi đó mà nghĩ
Thử đi rồi sẽ biết nó có sờ không. =)). Mà không phải cướp thì lo gì.
mấy bác cứ cãi nhau tùm lum nhỉ
10bài thấy it thì posst thêm.
e để không cho đỡ lag.đã thấy đứa nào quét gì đâu.vẫn pay đều đều :p:p

Bạn sẽ không tin vào câu cho đi sẽ nhận lại khi bạn nếm những thứ như mình. Ăn xin có thể cho tiền, người già vô gia cư gặp mình vẫn cho tiền nhưng không bao giờ nhận thêm một thằng đệ nào nữa. Đệ tử không phải con mình nên nuôi nó có tí lông nó bay nhanh lắm. Cũng bớt giao lưu đi vì không biết nói dối và không muốn mất nghề.
Bị đâm nhìu quá đây mà , haha :D:D:D

VPS GG bị như thế này là sao ạ, chạy click traffict botz mà nó báo spyware

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162