Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Mình Mới check đống ssh fresh hơn 33k thêm chút ít hàng cũ nữa là 38k đã remove dup + hơn 1triệu ip chưa scan pass bạn trade với mình ko?

mình có thể lọc tier để chơi cpm để rate ko bị giảm,những country như:
Australia;Canada;United Kingdom;United States;Belgium;Denmark;Finland;France;Germany;Italy;Netherlands;New Zealand;Norway;Portugal;South Africa;Spain;Sweden;Switzerland;Qatar;United Arab Emirates;Iraq;Bahrain
đợi mình nhé, cũng đang check lại đống ssh

Xin hỏi cái này ko có website mà chỉ cần post link thì có ra $$ $ ko... mình thì có trafix mà code site thì ko biêt làm

Ai hảo tâm chỉ giáo với....

Xin hỏi cái này ko có website mà chỉ cần post link thì có ra $$ $ ko... mình thì có trafix mà code site thì ko biêt làm

Ai hảo tâm chỉ giáo với....

Chỉ có chơi mấy site rút gọn link, mà cũng khó nhai. Làm cái site, xong dẫn ngta về đó, lỡ có hứng thú ngta quay lại vẫn ăn được $ lần 2,3...:D:D:D

hôm bữa nói với ông mà ông mặc kệ nó ko ảnh hưởng :oops: Giờ thì biết cảm giác rùi nha :D
rate giảm có phải do thằng Nét k mấy đạika
K phải do ssh đâu mấy bác ạ.Thằng Nét nó giảm đó :D

chán quá tự nhiên VPs nổi xung treo tool báo lỗi, có 1 site cpm rate 0.25$/1k ( us nha ) min 2$ pay request trong 24-72h qua PP muốn đổi lấy 1 VPS dùng tạm trong 1 tuần, bác nào nhiều VPS giúp mình phát, Thanks!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week