Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
chán quá tự nhiên VPs nổi xung treo tool báo lỗi, có 1 site cpm rate 0.25$/1k ( us nha ) min 2$ pay request trong 24-72h qua PP muốn đổi lấy 1 VPS dùng tạm trong 1 tuần, bác nào nhiều VPS giúp mình phát, Thanks!
200 vps + 65 slot hitleap pre bỏ ko ngắm chơi nè bạn

chán quá tự nhiên VPs nổi xung treo tool báo lỗi, có 1 site cpm rate 0.25$/1k ( us nha ) min 2$ pay request trong 24-72h qua PP muốn đổi lấy 1 VPS dùng tạm trong 1 tuần, bác nào nhiều VPS giúp mình phát, Thanks!
pm yahoo di ban tre :
dag đới

B nào trao đổi ssh với e ko, có khoảng 44k ssh đã check fresh và duplicate, đa số là Ý, Mỹ, Ấn. UK, Úc cũng có :)
pm yh bạn,mình có hơn 38k+ hơn 1tr ip chưa scan pass cầ trade bạn

Attachments

• 33k ssh.png
    33k ssh.png
    50.5 KB · Views: 45
pm yh nhé, cấu hình nào cũng có, vps gg

nhắm mắt nhắm mũi thế nào mà with 2 mail PP trong 1 acc Adhexa mới ghê @@
Kiểu này hok bik rùi sẽ ra sao đây :(

mình có site bằng WP không biết có hosting nào chịu dc 50 VPS dung JIng không các bạn, cho mình xin với

Sức mạnh của JL rất hủy diệt, nếu boot site chủ thì chỉ cần chưa tới 5con là host đã đơ như cái cơ, chứ đừng nói 50con. Trừ khi làm 1 file html dạng domain.com/file.html và chạy file đó thì được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week