Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Đây là cách mình chạy Nmap:
1. Tải file chứa dải ip về. VD: US_cidr.txt
2. Dùng FFSJ (phần mềm cắt file) cắt thành nhiều file US_cidr.txt.001, US_cidr.txt.002,...
3. Dùng notepad mở đồng loạt các file đó rồi chắp lại 1 dải ip thiếu do bị FFSJ cắt ngang. Lấy đầu file 002 chắp vào đuôi file 001, lần lượt như thế
4. Mở file Scanner.bat rồi dán code vào
Code:
@echo off
for /l %%x in (1,1,1) do (
start "ssh" /HIGH nmap -iL US_cidr.txt.001 -n -Pn -p T:22 -T5 --script ssh.nse
)
exit
chạy file scanner xong thì sửa 001 thành 002 rồi chạy, cứ làm như thế

Thực ra mình có đoạn code này
Code:
@echo off
for %%x in (US_cidr.txt.*) do (
start "ssh" /HIGH nmap -iL %%x -n -Pn -p T:22 -T5 --script ssh.nse
)
exit
Theo lý thuyết thì code này sẽ chạy gọn nhẹ hơn vì chỉ cần chạy 1 lần file scanner.bat là được toàn bộ các file US_cidr.txt.001, US_cidr.txt.002,... Nhưng không hiểu tại sao khi mình chạy scanner.bat thì nó chỉ hiện ra các tab mà các tab đó không hề scan :(

Thực ra mình khộng biết nhiều về lập trình nên mới phải dùng chiêu FFSJ cắt file =)) Năm nay dự định vào ĐH công nghệ thông tin HCM. Không biết đậu không :v

làm mấy cái wap 3x tuy tiền nhiêu nhưng ghê lắm.Nó cứ đập vào mắt.Tối lại ngồi 1 mình.Đang ốm vẫn phải hoạt động.Chán lắm.

:D:D đã thức đêm nhiều lại còn phải qwerty thì đúng là cực hình :oops:

Tắt hình ảnh đi là hết kích thích ngay.:confused::confused: Chẳng qua mấy bác thích thế:D:D:D

báo với a e là fan của adhexa 1 tin là tối đa 1 acc pay là 200 $ 1 tháng nhé vượt quá ko pay vừa pm thằng bạn admin của adhexa chó phét

báo với a e là fan của adhexa 1 tin là tối đa 1 acc pay là 200 $ 1 tháng nhé vượt quá ko pay vừa pm thằng bạn admin của adhexa chó phét

tớ quen 1 thằng admin chơi cùng admin site adhexa ..từ bây giờ anh em chia nhỏ acc ra nhé

Triệu hồi @levummo vào up proof cho thím này xem này. Gấp mấy lần giới hạn này.

Đậu má, sao hôm nay vps google không mở port làm sẻver được nữa nhỉ :mad::mad::mad: bác nào cho e xài ké với, nếu không thùy cho e thuê ké :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week