Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Các bác hướng dẫn em treo view thay ip với. Nghe các bác nói toàn từ chuyên nghành nào là vps, ssh, tool+ssh, scan, .. em chẳng hiểu cái mô tê gì cả :)

Ít cung bh vài gio chứ.
Bảo hành vài h k ăn thua đâu bác ơi. GG h nó làm chặt rồi. E thử rồi, mua cái acc, chỉ vào tạo vps mà k connect chạy chọt gì cả...đc 4-5 ngày nó vẫn disable billing như thường. H nó quét ghê lắm, chắc tại ae tạo vps nhiều quá. đợt rồi đi đâu cũng thấy các thánh kêu có vài k vps thì lại chả chết =))

Các bác hướng dẫn em treo view thay ip với. Nghe các bác nói toàn từ chuyên nghành nào là vps, ssh, tool+ssh, scan, .. em chẳng hiểu cái mô tê gì cả :)
Thế thì lục hết lại 4rom mà hiểu đi bác. Chứ h k ai rảnh đi hướng dẫn cho bác như thứ có sẵn rồi đâu

Thế thì lục hết lại 4rom mà hiểu đi bác. Chứ h k ai rảnh đi hướng dẫn cho bác như thứ có sẵn rồi đâu
À mà bác cho e hỏi chút cheat như vậy phải cắm PC liên tục ko vậy?. Nếu không, view thay đổi bất thường thì bị phát hiện ko bác?

À mà bác cho e hỏi chút cheat như vậy phải cắm PC liên tục ko vậy?. Nếu không, view thay đổi bất thường thì bị phát hiện ko bác?
Cái 4rom bé tí này mà kêu mò kim đáy bể. Tự tìm hiểu đi thánh, ngồi k thì k làm đc gì đâu.

Đậu má, sao hôm nay vps google không mở port làm sẻver được nữa nhỉ :mad::mad::mad: bác nào cho e xài ké với, nếu không thùy cho e thuê ké :D
sever host web hay tôl thánhps

Bảo hành vài h k ăn thua đâu bác ơi. GG h nó làm chặt rồi. E thử rồi, mua cái acc, chỉ vào tạo vps mà k connect chạy chọt gì cả...đc 4-5 ngày nó vẫn disable billing như thường. H nó quét ghê lắm, chắc tại ae tạo vps nhiều quá. đợt rồi đi đâu cũng thấy các thánh kêu có vài k vps thì lại chả chết =))
mỗi người có cách làm riêng :-"

------------ Mình chốt một câu thế này nhé -----------------------
Các bác nào muốn chạy cpm thì cứ đầu tư vào infi và xtage . Mình nói thẳng với 2 thằng này các bác kiếm dư sức chả cần chiến thêm thằng nào nữa chi cho suy nghĩ mất công. Còn nếu muốn thành tỷ phú thì bắt buộc là phải động tay động chân rồi
Tên đầy đũ của 2 site này là gì bác :D

Tên đầy đũ của 2 site này là gì bác :D
tên đầy đủ nó nằm ở #1 của cái topic này. Chịu khó nghiên cứu + chiến các site ở #1 đi bác. Tự tìm hiểu rồi sẽ ra đc cách chiến, như e đây mãi k ra đc cách nào =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week