Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Hình như nhiều người ảo tưởng Plug quá nhỉ :v chơi fake mà còn bot mỗi index với khác domain mới ghê. Chúc các bác may mắn ^^

Like cho bác. Cũng vì những thành phần như thế nên net nó cho ăn ban hàng loạt là phải. Ăn mà ko biết giữ, ngu vl.

đù, vậy giờ add domain khác vào nhỉ :oops::oops:
CƠ mà mình bot site dạng domainA/xxx - thì mình điền domain là domainA rồi bot dạng domainA/xxx được không nhỉ :D :rolleyes::rolleyes:
Cơ mà active domain khó không bác
sống sao để chúng nó chửi ngu hoài z mậy :D:D

Cho mình hỏi tí mấy thánh :
Sáng nay vào plugrush thì giật mình thấy balance $9.18 - trước test thử mà không thấy lên $ lên vứt đó :D
Như 2 cái hình ở dưới thì tiền về paypal với email đăng kí acc chưa mấy bác ( email đăng kí acc em quên mất pass paypal - nó mà về đó chắc chết )
Cái hình thứ 2 là sao mình không hiểu @@, nó bắt up ID photo là up CMND info đăng kí của mình hả mấy bác .
Mong mấy bác thông não hộ :D

min pay của e nó là 25$ nên chờ cá kiếm trên 25$ đã rồi hẵng tính chuyện withd
net 3x này paid weekly. vào khoảng trưa ngày thứ 2 hàng tuần theo giờ việt nam payout sẽ vào balance
chọn withd qua paypal thì add mail nào cũng được
phần up photo ID là dùng cho load tiền từ paypal vào balance (cái này dùng cho advertiser order quảng cáo ấy mà)
một số thánh chém request withd cái tiền về trong khoảng 18h là đúng nhưng chưa đủ, với request $ thấp <100$ thường $ sẽ về luôn trong ngày đó
.cứ thử request 1 lần 500-1k xem, xác định 24-48h tiền mới về nhé
chúc các bạn cá kiếm nhiều $$$$$$

min pay của e nó là 25$ nên chờ cá kiếm trên 25$ đã rồi hẵng tính chuyện withd
net 3x này paid weekly. vào khoảng trưa ngày thứ 2 hàng tuần theo giờ việt nam payout sẽ vào balance
chọn withd qua paypal thì add mail nào cũng được
phần up photo ID là dùng cho load tiền từ paypal vào balance (cái này dùng cho advertiser order quảng cáo ấy mà)
một số thánh chém request withd cái tiền về trong khoảng 18h là đúng nhưng chưa đủ, với request $ thấp <100$ thường $ sẽ về luôn trong ngày đó
.cứ thử request 1 lần 500-1k xem, xác định 24-48h tiền mới về nhé
chúc các bạn cá kiếm nhiều $$$$$$

Bác nói thế cũng ko đúng đâu.

xtargeting >> lich pay của nó thế nào mọi người. dc 6$ từ em nó hóng dài cả cổ

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470