Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Comment này có thể thank mà không bị cho là spam

p/s: :binhsua32: alice mụ ra đi bình an :binhsua32:
admin thấy thì đừng ban em vì tội spam nữa nhá:m025: em chỉ mún gửi lời răn rối tí thui

Chúc mừng comment 2107 của Gơ kute nhá ;))
Chuỗi bí mật là "oyeah07".
MD5(oyeah07) = d8a33a73f1c4d0be3e0b3f194aeffbda
Check tại md5.net:

Gơ kute post R lên nhá.

Nó có chơi site Nga đâu mà có rub :))
Mà giờ cũng ít online lắm để lúc nào gặp ở yh ta nhắn cho ;))

Comment này có thể thank mà không bị cho là spam

Thâm vừa thôi chứ hết phần người khác vậy ;))

Last edited by a moderator:
Ai gửi mail support cho web-ip bảo thêm các hình thức thanh toán đi, WMZ mình ko nhận đc tn đang điên cả ng rồi, rắc rối quá :((

Ai gửi mail support cho web-ip bảo thêm các hình thức thanh toán đi, WMZ mình ko nhận đc tn đang điên cả ng rồi, rắc rối quá :((

hình như buổi đêm ở VN dễ nhận đc tin nhắn hơn thì phải. trước mình ex tiền buổi sáng ko nhận đc tin nhắn nhưng tối chưa ấn nút mà tin nhắn đã về rồi:D

gửi cho nó 1 ticket bảo nó xem lại tk của mình sao mà ko nhận đc tn
là nó chỉnh lại cho mình đó cậu, ko thui để thía lâu lắm, gửi ticket thì sau 48h là nó xử lí xong

Thỉnh thoảng do lỗi mạng Viettel nên bị vậy thui, đừng cố gắng gửi quá 4 tin nhắn, vì dễ bị khóa chiều nt tới webmoney từ số dt đó.
Lần trước gặp trường hợp này phải 2,3 ngày sau gd lại mới thấy gửi tn.

Gan nhở vẫn dám up cơ à :))
Hỏi gì đáp nấy thui ko chơi kiểu up topic nha, ko là cả hội đi nghỉ mát luôn đấy :))
Để ra yh treo cái stt "Đợi được ban" =))

---------- Post added at 11:24 AM ---------- Previous post was at 11:19 AM ----------

Nv này y/c tìm 1 trong các từ khóa:

бодибилдинг упражнения
белки в продуктах
базовые упражнения

rồi mở site có tên như nó nói, nhưng tớ tìm thử ko thấy site.

job này tìm trên trang tìm kiếm yandex.ru, tìm với cụm từ tìm kiếm đầu tiên là thấy site đó ở vị trí thứ 6 ở trang đầu tiên

atunit có online vào tớ hỏi tí, sao tớ nạp tiền từ webmoney vào web-ip mà ko thấy tăm hơi tiền đâu hết hú hú :((

Thank cm nay co the bi coi la spam

Hinh nhu 4rum vua co ti thay doi. Moi ho tro giao dien khi vao bang di dong thi phai. Nhin pro hon.

TIN TÀI CHÍNH

Ngày hôm nay,8/6/2012, giá rub đã giảm và đến mức 34,37 rub/1$ - tăng 0,37 rub so với phiên dao dịch ngày hôm qua
Đúng như dự kiến giá rub sẽ còn tiếp tục giảm theo chiều hướng "lùi 1 bước tiến 3 bước" :|

P/s: Zen đừng viết không dấu nữa anh C hay anh Shin lại túm cổ giờ :">

Mình gửi ticket rồi, bọn đó cũng hỗ trợ nhiệt tình, nhưng hôm nay qua ngày rồi, tin nhắn đã về nhưng lại có cái thông báo màu đỏ hiện chữ limit gì gì đó :|

:m200: hả :m200: mjk được bonus à :m187: mà R là cái giề thế zen :m187: anh send vào R của mụ alice hộ em đi ạ

:m200: hả :m200: mjk được bonus à :m187: mà R là cái giề thế zen :m187: anh send vào R của mụ alice hộ em đi ạ

Ngoan em iêu :m121:
Ra yahu chị có tin hot cho cưng này ;))
Tên zen chuyển 10 rub đó thành bonus cho ref bên mmo4you dùm ta nha, có 1 mem đnag đợi bonus kìa ;))

Last edited by a moderator:
hj hj hj... bữa trước có một đống nv 0.9rup làm dễ ẹt --> bữa nay nó thay đổi nv làm trật lấc :)) 2 cái <-- ko dám làm mí cái đó nữa =))

P/s: 4rum này bị sao ấy nhỉ --> bữa trc thank của mình nhìu lắm mấy ngày ko vô lại tự nhiên tụt xuống hơn nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,538
173,718
Latest member
ppy0211

Most discussed of week

Most discussed of week

Back