Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
hj hj hj... bữa trước có một đống nv 0.9rup làm dễ ẹt --> bữa nay nó thay đổi nv làm trật lấc :)) 2 cái <-- ko dám làm mí cái đó nữa =))

P/s: 4rum này bị sao ấy nhỉ --> bữa trc thank của mình nhìu lắm mấy ngày ko vô lại tự nhiên tụt xuống hơn nữa

Vào box Thông Báo SPAM thank và đọc đi bạn :">

nhiệm vụ siêu dễ, thanh toán nhanh chóng:
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=119479&cnt=c81a396b24dfe25cad1682ec888b37b3

các bạn chỉ cần: click vào nút bắt đầu thực hiện nhiệm vụ
tìm đến blog: int*re*t247.blogspot.com
mở 5-7 bài viết trong blog đó,( càng nhiều càng tốt)
có thể click hoặc không click gg đều ok
trong báo cáo nhớ gửi kèm cả link tìm kiếm nhé

Bạn này chơi quá nhiều tài khoản ở 1 máy. bị phạt thì làm sao mà nhận được reback, cần gì mà phải check.

Tất cả những tài khoản bị phạt thì upline không nhận được % và tất nhiên downline không có reback. khuyên cậu nên chọn 1 upline mà chiến. chơi 1 acc.

Đừng chơi nhiều acc nha, bị ban có thể nộp phạt để đc tha nhưng nếu tái phạm nhiều lần nó ban vĩnh viễn luôn thì mệt lắm đấy.
Tốt nhất chơi 1 acc thôi, vì lợi ích của họ và của mình :">
................................

Cho mình hỏi nhiệm đã làm rồi mà nó hiện lên nữa thì phải làm sao ?

Bạn cho mình hỏi hết tháng có quảng cáo mới khác với quảng cáo củ không , thu nhập từ trang này như thế nào .

về job click quảng cáo có 2 loại. 1 loại là làm thường xuyên, thường là sau 24h cũng có 1 số job sau 48h. loại thứ là job chỉ làm 1 lần. mỗi ngày đều có thể có job mới hoặc ko có, cái đó phụ thuộc xem có ai đặt job mới ko, ko nhất thiết là sau 1 tháng mới có job mới. còn giá job giao động từ 0.2R đến 1.2R tùy từng job

Last edited by a moderator:
hj hj hj... bữa trước có một đống nv 0.9rup làm dễ ẹt --> bữa nay nó thay đổi nv làm trật lấc :)) 2 cái <-- ko dám làm mí cái đó nữa =))

P/s: 4rum này bị sao ấy nhỉ --> bữa trc thank của mình nhìu lắm mấy ngày ko vô lại tự nhiên tụt xuống hơn nữa

Do số thanks của bạn là do tớ, Alice, nh0cgABong, hieungheo, Zenny thank, nên khi nhưng người đó bị move hết thì bị giảm nhiều như vậy đó!
Thank you, black_teppi

minh xin hoi neu chien Web Ip + tool wep Ip cua bac zen nua thj trung binh newbie lam 1h dc bao nhieu rub vay may bac..........: M136:

Đã gửi thư support cho bọn web-ip đòi thêm ngân hàng thanh toán :)
===============

Sao webmoney trừ fee lẫn lộn tùm lum thế nhỉ

Chênh nhau hơn 1 rub :|, 2 job chứ ít đâu
Mà vừa ex 170 rub mà fee có 1,5rub thôi :| chả hiểu bọn này làm ăn kiểu gì nữa :|

==================================

Mấy page gần đây không có 1 cái thanks nào :))

Hủm rày bận ko mần đc j
Nhưng đã đủ đk bonus 100 click + 100 job =)
Nhưng cứ thong thả zậy

Vì lười nên mỗi ngày cứ xào lại ~ job đã làm chứ ko tìm job mới
Đc +7 điểm j đó ...

Cứ xào nấu lại hoài có sao ko ha???

Hủm rày bận ko mần đc j
Nhưng đã đủ đk bonus 100 click + 100 job =)
Nhưng cứ thong thả zậy

Vì lười nên mỗi ngày cứ xào lại ~ job đã làm chứ ko tìm job mới
Đc +7 điểm j đó ...

Cứ xào nấu lại hoài có sao ko ha???

Nếu đủ đk kiện Bonus, bạn sang topic kia (click banner ở dưới) để request Bonus nhé ;))
"Cứ xào nấu lại hoài có sao ko ha???" -> ko sao cả :D, miễn là job đó cho làm hàng ngày!

Last edited by a moderator:
Nếu đủ đk kiện Bonus, bạn sang topic kia (click banner ở dưới) để request Bonus nhé ;))
"Cứ xào nấu lại hoài có sao ko ha???" -> ko sao cả :D, miễn là job đó cho làm hàng ngày!

Tranh thủ bonus đi nhá ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,538
173,718
Latest member
ppy0211

Most discussed of week

Most discussed of week