Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Níu zậy Ru Tool cải tiến tí là ngon zòi
Thêm 1 dòng trống giữa các site khác nhau

=)

h ráng ko cầu kì để mần nhanh hơn =)

Ru - Tool có sẵn chức năng tạo khoảng trống sắp xếp phân tách giữa link site và link qc rùi mà bạn.
Cái này ko quan trọng lắm đâu. Chủ yếu bạn làm đúng, đủ và trung thực thì nó sẽ ko có lý do gì ko pay

Ru - Tool có sẵn chức năng tạo khoảng trống sắp xếp phân tách giữa link site và link qc rùi mà bạn.
Cái này ko quan trọng lắm đâu. Chủ yếu bạn làm đúng, đủ và trung thực thì nó sẽ ko có lý do gì ko pay

cái này gọi là tốt gỗ hơn tốt nước sơn:D

cái này gọi là tốt gỗ hơn tốt nước sơn:D

Nhiều lần ta làm ko mở tool, copy nguyên mớ vào, cả link site web-ip luôn, ko sắp xếp đẹp đẽ gì hết như 1 mớ rác mà vẫn đc pay. Mà mi nhận giải bên topic cảnh báo chưa share ta vs nà :binhsua146:

bên SEOs khó làm hơn web-ip ha mọi người...:binhsua09:
sao em làm nv bên web-ip có nv đc 2 ngày rồi mà nó ko pay ta :((... có ai bị vậy ko...

chị Alice ơi, chỉ e cái làm nhanh hơn với.. e làm chậm rì hà... tuy đã cố gắng lắm :(( đã dùng coolnovo

Cho e thắc mắc 1 số câu hỏi nha mọi người:

1. Cái SEOs hay có từ click vào trêu ghẹo gì đó.. hình như là 1 loại quảng cáo hả mọi người??
2.Có nhiều nhiệm vụ, em đọc ko hiểu lắm...
3.Có cách nào kiểm soát được các trang quảg cáo mình đã click ko...hic hic, tuy e đã dùng notepad
4.1acc đổi IP là làm lại đc các nhiệm vụ đã làm hả mọi người...
newbie nên hơi gà, mọi người thông cảm
Em cảm ơn ạ

sao em làm nv bên web-ip có nv đc 2 ngày rồi mà nó ko pay ta :((... có ai bị vậy ko...

chị Alice ơi, chỉ e cái làm nhanh hơn với.. e làm chậm rì hà... tuy đã cố gắng lắm :(( đã dùng coolnovo

1. Cái SEOs hay có từ click vào trêu ghẹo gì đó.. hình như là 1 loại quảng cáo hả mọi người??
3.Có cách nào kiểm soát được các trang quảg cáo mình đã click ko...hic hic, tuy e đã dùng notepad
Em cảm ơn ạ

Seo vốn kiểm duyệt chặt chẽ,cộng điểm thì ít mà khả năng trừ điểm nv lại nhiều, bh lại thêm nhiều nv hạn chế IP VN nên nếu em fake đc IP thì làm bên web-ip vẫn tốt hơn.
Web-ip bt pay rất nhanh, nhanh hơn seo nhiều ( cái này có các bạn làm cả web-ip và seo kiểm chứng). Em lâu nhận đc tiền có thể do nick em mới lập nên chưa đủ độ tin cậy, chủ job nó để đó pay sau cùng chăng :D Vì nhiều chủ job hay ngó danh vọng cao mà pay nhanh lắm.

1. nhiệm vụ "trêu gheo", hay google còn dịch là " Á hậu" là qc dạng hình ảnh, rất nhiều hình ảnh kích cỡ hình vuông nhỏ xếp cùng nhau.

link HD nhận biết các loại qc nè
http://mmo4me.com/showthread.php?58438-Web-ip-huong-dan-truc-quan-cho-nguoi-moi-bat-dau

2. Làm ko hiểu thì đọc lại hướng dẫn, làm dần quen thôi:D
3. Trước đây chị làm lười lưu site lắm, chỉ gắng ghi nhớ site đã click ( đc cái mình nhớ tốt hehe). Khó quá thì em dùng tool đi, mỗi khi click trùng qc thì tool sẽ nhắc nhở và ko cho em báo cáo. Nhưng vẫn nên nhớ link nào đã click để khỏi mất time.
4. Quy trình làm việc như sau: Bật máy, xóa cookies, đổi IP, làm bao nhiêu nhiệm vụ tùy ý em. Tới khi cảm thấy click khá nhiều nv, sợ bị trùng link qc GA thì lại xóa cookies, đổi IP, làm tiếp các nv có thể làm. Ko cần biết nv đó đã từng làm qua hay chưa.

Thui ngủ nha, mấy hôm lọ mọ khuya quá . g9:D

Seo vốn kiểm duyệt chặt chẽ,cộng điểm thì ít mà khả năng trừ điểm nv lại nhiều, bh lại thêm nhiều nv hạn chế IP VN nên nếu em fake đc IP thì làm bên web-ip vẫn tốt hơn.
Web-ip bt pay rất nhanh, nhanh hơn seo nhiều ( cái này có các bạn làm cả web-ip và seo kiểm chứng). Em lâu nhận đc tiền có thể do nick em mới lập nên chưa đủ độ tin cậy, chủ job nó để đó pay sau cùng chăng :D Vì nhiều chủ job hay ngó danh vọng cao mà pay nhanh lắm.

1. nhiệm vụ "trêu gheo", hay google còn dịch là " Á hậu" là qc dạng hình ảnh, rất nhiều hình ảnh kích cỡ hình vuông nhỏ xếp cùng nhau.

link HD nhận biết các loại qc nè
http://mmo4me.com/showthread.php?58438-Web-ip-huong-dan-truc-quan-cho-nguoi-moi-bat-dau

2. Làm ko hiểu thì đọc lại hướng dẫn, làm dần quen thôi:D
3. Trước đây chị làm lười lưu site lắm, chỉ gắng ghi nhớ site đã click ( đc cái mình nhớ tốt hehe). Khó quá thì em dùng tool đi, mỗi khi click trùng qc thì tool sẽ nhắc nhở và ko cho em báo cáo. Nhưng vẫn nên nhớ link nào đã click để khỏi mất time.
4. Quy trình làm việc như sau: Bật máy, xóa cookies, đổi IP, làm bao nhiêu nhiệm vụ tùy ý em. Tới khi cảm thấy click khá nhiều nv, sợ bị trùng link qc GA thì lại xóa cookies, đổi IP, làm tiếp các nv có thể làm. Ko cần biết nv đó đã từng làm qua hay chưa.

Thui ngủ nha, mấy hôm lọ mọ khuya quá . g9:D

Dạ, em cám ơn chị nhiều lắm... hihi. có cái này, e đã giải quyết được nhiều vấn đề.. hihi.. Chúc chị ngủ ngon !!!

Khi báo cáo nv, chỉ đưa link thôi, ko đưa chú thích thì đc ko?

Ví dụ: nv cần 3 link site chủ, 3 link GA
Báo cáo nv OK ko?

link site 1
link site 2
link site 3

link GA 1
link GA 2
link GA 3

Tại hủm rày cứ làm kiểu

1. Мой IP:
...

2.ссылки с сайта:
...

3. ссылки с гугла:
...

Tuy nó đẹp nhưng mà hơi bị lâu =)

Vãi :)), thời gian viết báo cáo nhiều hơn thời gian làm nv =)) :binhsua111:
Nếu bạn là người cẩn thận thì có thể trình bày:

1
2
3

Google
1
2
3
.........

Hoặc cứ copy link theo trình tự rồi ngăn cách các nhóm link ra là được
Bạn có thể mua tool để việc báo cáo dễ dàng hơn

Níu zậy Ru Tool cải tiến tí là ngon zòi
Thêm 1 dòng trống giữa các site khác nhau

=)

h ráng ko cầu kì để mần nhanh hơn =)

Có chức năng đó mà bạn :| nhưng thỉnh thoảng nó ko hoạt động

À Zen cho mình hỏi cậu cải tiến tool cho nó để lại link tìm kiếm mà không báo trùng link đi

Last edited by a moderator:

Em cảm ơn ạ

Cứ làm đúng đi đã, làm quen rồi thì làm nhiều tab sẽ nhanh
Mụ Alice mụ ấy vừa làm vừa chơi SOD mà =))
1,2,3: Ru Tool
4: Chỉ một số nhiệm vụ có thể làm lại miễn khác IP, còn hầu hết là không được, bạn cứ thấy nv nào ko có màu đỏ là đc

Cứ làm đúng đi đã, làm quen rồi thì làm nhiều tab sẽ nhanh
Mụ Alice mụ ấy vừa làm vừa chơi SOD mà =))
1,2,3: Ru Tool
4: Chỉ một số nhiệm vụ có thể làm lại miễn khác IP, còn hầu hết là không được, bạn cứ thấy nv nào ko có màu đỏ là đc

Em ơi đừng tin nó lừa đới :binhsua02::

Last edited by a moderator:
có mấy nv dễ làm, còn đâu nó ko làm đc thì phải. nếu ko thì cũng lằng nhằng quá :m003:
3 ngày đc 1$ :binhsua08:

1$ mấy bờ rào làm 30 phút đó bạn ;))

------------------------------------------------------------
Exchanger Rate: 35,21 rúp = 1$
Savechang: 34,14 rúp = 1$

Ối mẹ ơi rub lại xuống giá rồi :(( :binhsua32:
Chán quá đi

có mấy nv dễ làm, còn đâu nó ko làm đc thì phải. nếu ko thì cũng lằng nhằng quá :m003:
3 ngày đc 1$ :binhsua08:

Sao mềnh ngồi tí là đc 1$ nhỉ, fake IP rùi thì nv dễ bên web-ip rất nhiều mà:binhsua35:

Bên web-ip thì cứ fake rùi chơi 1 acc thui
Mềnh có chơi seo nhưng ít làm bên đó tại nv bên đó ko fake đc mà nhà mềnh thì ko reset đc modem bạn già ah :m003:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week