Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Các bác xin giúp đỡ : Bác nào có thể cho mình mượn 1.3$ ( LR: U3528393 ) ? Mình cần gấp đến sáng mai! Nếu bác nào tin tưởng giúp mình , mình sẽ gửi thư chân thành cảm ơn và hứa sẽ trả lại 2.5$ ( trả vào tối ngày mai). Bác nào dư tiền giúp đở được xin để lại mail và tài khoản LR. Coi như thích phước mà! ( Đây không phải Scam nhé! )

Các bác xin giúp đỡ : Bác nào có thể cho mình mượn 1.3$ ( LR: U3528393 ) ? Mình cần gấp đến sáng mai! Nếu bác nào tin tưởng giúp mình , mình sẽ gửi thư chân thành cảm ơn và hứa sẽ trả lại 2.5$ ( trả vào tối ngày mai). Bác nào dư tiền giúp đở được xin để lại mail và tài khoản LR. Coi như thích phước mà! ( Đây không phải Scam nhé! )

Topic này không pải chỗ mượn tiền bạn ơi :|
Bạn cần 1,3 $ thì làm job 1 h là đủ rồi sao phải đi mượn :|

Chào
rÕ THẾ RỒI CÒN HÀM Ý GÌ NỮA:binhsua164:
Bà con đi ăn mừng tân gia biệt thự nhà maimaiyeu mới xây nà
http://mmo4me.com/showthread.php?63141-1-Chi-The-La-Du

Thân

Lão chào thân này đầu óc sáng tạo vãi :))

VPN nào không quan trọng.quan trọng là fake được IP và tốc độ nhanh tí thôi.và có 1 ít IP dự phòng nữa.HMA nhiều quá dùng ko hết!
Vậy dùng VPS có đc k vậy ?

đã kiếm được 5 rúp đầu tiên với các nv của google...:D, nhờ các bài viết kinh điển của a Zen và chị Alice hehe... Thanks so much much :D,
Còn mấy nhiệm vụ khác còn chưa làm đc khó quá ... ực ực...
Bác nào giàu kinh nghiệm chỉ giáo e với ... hic hic...

Last edited by a moderator:
Job "bàn tay hồng" là bị j nhỉ??
Bị tiêu mất mấy job ngon!!!!
T_T

Add sao gần 50 job xanh, bi h còn mỗi 30 job. Thê thảm ...
Mà hơi bị nản tìm job mới ... bị j cái zụ cấm IP VN
Haizzz

đã kiếm được 5 rúp đầu tiên với các nv của google...:D, nhờ các bài viết kinh điển của a Zen và chị Alice hehe... Thanks so much much :D,
Còn mấy nhiệm vụ khác còn chưa làm đc khó quá ... ực ực...
Bác nào giàu kinh nghiệm chỉ giáo e với ... hic hic...

Pm zen kute để dùng thử tool 1 tuần đi ;))

Muốn biết ý nghĩa 1 biểu tượng bất kỳ, bạn bấm dịch ra và di chuột vào nó là thấy:
Biểu tượng xanh lam là công việc bạn có thể làm.
Biểu tượng bàn tay màu đỏ là công việc tạm dừng do chủ job.
Biểu tượng $ màu đỏ là công việc hiện chưa được nạp tiền.
Biểu tượng chữ V xanh là đã trả tiền.
Biểu tượng màu tím là nhiệm vụ đã làm đnag chờ kiểm duyệt
Biểu tượng túi tiền nhỏ màu xanh nhạt là nhiệm vụ bị chủ job gửi thư yêu cầu làm lại do chưa hoàn thành đúng ( có thể mở thiếu link hoặc treo tab chưa đủ thời gian - nv bên seo rất coi trọng cái này)
Biểu tượng xe lăn màu cam là bị từ chối do ko đạt yêu cầu.

Mấy bờ rào cho mình hỏi hôm nay mình dùng 3g nên chặn hết hình ảnh trên các trang web đi, vậy có ảnh hưởng gì ko nhỉ
và chủ job có đc tính tiền cho qc đó ko,
mấy người có blog giải thích giùm với :)

Mấy bờ rào cho mình hỏi hôm nay mình dùng 3g nên chặn hết hình ảnh trên các trang web đi, vậy có ảnh hưởng gì ko nhỉ
ôi chả sao,ng ta cần bạn làm đúng thôi,mình tắt hoài,mà công nậhn tắt hình ảnh load nhanh dữ =))))))))))))))),h đang kiếm nghĩ ko bik nên tắt j nữa cho nhanh hơn =))))))))))))))))))))

Chặn hình ảnh thì ko ảnh hưởng gì nếu qc đó là dạng Text (văn bản)
Còn nếu là qc dạng hình ảnh thì sẽ giảm lượt hiển thị=> giảm giá trị click, ;))
Nói chung ảnh hưởng 1 chút, nên tắt hình ảnh khi bắt buộc phải làm vậy thui:">

hix sao tự dưng mấy bữa nay ip của mình nó hok đổi nữa cứ cố định 1 cái , mặc dù mình xài ip động
pro nào biết hok hixxx

Nhiệm vụ WEB-IP cực dễ giá 1,01 rub

ID: 371806
Click start có sẵn link tìm kiếm hoặc tìm: ОАО «Екатеринбургский муниципальный банк» uralkreditbank

♣ Vào uralkreditbank.blogspot.com và chuyển đổi 4 lần
♣ Click Google Ads và chuyển đổi 3 lần

Đã được trả tiền, Có thể làm nhiều lần trong ngày miễn khác IP

Last edited by a moderator:
Chủ thread và các bạn đã ai gặp trường hợp khi rút tiền trong seoprint, nó báo : " Lỗi hệ thống thanh toán, vui lòng thử lại sau 10 phút " chưa. Giúp mình với, thanks trước nhé.

may pro cho hỏi về SEOs, tren hình avata mình có cái mộc màu đỏ, dùng goolge dịch là" tải khoản bạn bị tháo bỏ", h làm sao đây mọi người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week