Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Huhu ta lỡ bấm vào cái "ko bao giờ dịch tiếng Nga" trên cool novo rùi bây giờ vào option ko thấy lại cái cài đặt dịch đâu nữa làm sao bh :binhsua32:
Vào setting rồi kiếm language , tiếp đó tích vào dịch ngôn ngữ của tôi là đc đó má :D

Huhu ta lỡ bấm vào cái "ko bao giờ dịch tiếng Nga" trên cool novo rùi bây giờ vào option ko thấy lại cái cài đặt dịch đâu nữa làm sao bh :binhsua32:

Cool novo thì lo gì :)

Có cái Bottom Tool bal ở dưới đó
A -> Translate page to other language -> Vietnamses
:m039:

Thôi ta đi ngắm vài cái xe đạp đã :binhsua33:

Vậy má đi chết đi :binhsua172:
ai bít trang nào up ảnh mà ko của việt nam ko nhỉ?

pic.zuzu.vn

@ anhquandp: ờ hey trước thấy mấy cái icon đấy cứ vướng vướng mà ko xem thử nó là cái giề:binhsua33:

pic.zuzu.vn

@ anhquandp: ờ hey trước thấy mấy cái icon đấy cứ vướng vướng mà ko xem thử nó là cái giề:binhsua33:
Vướng gì đâu, chiếm 1/1000 diện tích àh :|
Thanh đó nhiều tiện ích mà :)

Минимальная сумма для вывода:5 руб.
Лимит на вывод в течение 24 часов:100 руб.
Выплачено в течение 24 часов:80.5 руб.
Комиссия системы:1% + 0.1 руб

Sau 1 time tìm hiểu đã có thành quả từ wep-ip
Thanks những người đi trước đã hường dẫn nhiệt tình :binhsua25:

Минимальная сумма для вывода:5 руб.
Лимит на вывод в течение 24 часов:100 руб.
Выплачено в течение 24 часов:80.5 руб.
Комиссия системы:1% + 0.1 руб

Sau 1 time tìm hiểu đã có thành quả từ wep-ip
Thanks những người đi trước đã hường dẫn nhiệt tình :binhsua25:

mới làm mà đc 85 rup/ ngày là ok rồi ;)

Sau nửa ngày thuê click bên web-ip ( ko click GA) mà tụi nó click lên hơn 5 $ sợ thật :m112:

p/s: Ai quyên góp ủng hộ ko

ta phải đợi 5 ngày nữa mới có $ cơ
@Alice: mình phải trả 5$ á :-s

ta phải đợi 5 ngày nữa mới có $ cơ
@Alice: mình phải trả 5$ á :-s

Ko phải mà thuê click bài viết + ko cần click GA, mà các clickers làm 1 phát 5$ trong vòng chưa tới 12h :m112:
Ủng hộ mấy tr mà phải đợi 5 ngày, bỏ ra 1 ngày công đc rùi ;))

Hix, ta ko làm vip, ta làm wmmail :D, nếu -1 thì chịu khó suff web tí là lên mà :binhsua33:
Cuối cùng cũng tìm ra ng` choi wmmail =))))))))))))))))),bác cho e hỏi tí,e lên Student rồi,mà sao dạo này hay bị chặn ko vô dc phần làm jobs,hỏi admin thì nick bt,còn hỏi bên wan lí jobs thì tụi nó im im,bác có hay bị zay ko,hình nè bác 10.JPG ,ko lẽ sai jobs là cấm à :|

Cuối cùng cũng tìm ra ng` choi wmmail =))))))))))))))))),bác cho e hỏi tí,e lên Student rồi,mà sao dạo này hay bị chặn ko vô dc phần làm jobs,hỏi admin thì nick bt,còn hỏi bên wan lí jobs thì tụi nó im im,bác có hay bị zay ko,hình nè bác View attachment 12800 ,ko lẽ sai jobs là cấm à :|

Thực ra mình làm web-ip nhưng đang khủng hoảng nên chuyển sang đc vài ngày thôi :D
Nhưng trong hình thì nó nói bạn bị chặn đến 6h00 ngày 27 giờ Nga, qua giờ đó là làm được, mình mới làm nên chưa thấy vụ đó, mà bọn nó pay chậm vãi ra, hôm tr 5 ngày mới về :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week