Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
mà nó có bao h wuyt tiền mình ko ta

Lâu lâu gặp 1 đứa nó cố tình làm khó khi bắt mình xác nhận, hoặc nó khó tính quá nên ko chấp nhận báo cáo của mình, thì mình cũng nghỉ chơi nó luôn:binhsua172:

mấy pro cho mình hỏi thêm 1 câu nửa nha, là nó yêu cầu ít nhất 3 phút có nghĩa là mình copy tat cả các link theo yêu cầu rồi đợi 3 phut sau mới bấm Ok ở phần báo cáo, hay mình dể các link đó ít nhất 3 phút mới tắt vậy, mình phân vân vì để hơn 5 phút mà vẫn vi phạm về thời gian ?? :binhsua53:

Bạn nên đợi 5 phút rồi hãy gửi báo cáo. Hình như mình thấy trên Seo nó có ghi lại thời gian giữa lúc bắt đầubáo cáo nên có thể chủ job nhìn vào đó để kết án :|

Tình hình là web-ip giờ nó cũng đưa Mỹ vào geo nhầm mục tiêu khá nhiều! Bít thế hồi trước tạo Nga cho nó sướng

các pro cho hỏi có cách nào làm nhanh SEOS ko vậy, làm bao nhiêu phút thì nên tắt 1 site và làm site khác vậy, tại mình làm rồi để đó riết nhiều site quá dẫn đến lag máy......:binhsua17:

có ai chỉ mình mấy cái tiếng Miên này với, hôm nọ coi mà rối nùi. ngày 1-2$ thôi cũng dc rồi.
:binhsua07:

Rúp ổn định chưa :-<

Vẫn ổn định ở mức ~35 rub=1$ :binhsua172:

các pro cho hỏi có cách nào làm nhanh SEOS ko vậy, làm bao nhiêu phút thì nên tắt 1 site và làm site khác vậy, tại mình làm rồi để đó riết nhiều site quá dẫn đến lag máy......:binhsua17:

Làm xong 1 nv thì ẩn nó xuống, làm thêm 3,4 cái nữa thì quay lại tắt cái cũ đi

có ai chỉ mình mấy cái tiếng Miên này với, hôm nọ coi mà rối nùi. ngày 1-2$ thôi cũng dc rồi.
:binhsua07:

Mon men qua đây có âm mưu gì :m030:

Mon men qua đây có âm mưu gì :m030:[/COLOR][/I][/QUOTE]

mình đi tìm hiểu về mấy site Nga bạn Alice ạ, nếu ko còn chỗ thì thôi vậy.:binhsua18:

mình đi tìm hiểu về mấy site Nga bạn Alice ạ, nếu ko còn chỗ thì thôi vậy.:binhsua18:

Thật ko đấy hay là qua do thám . Hôm qua mụ nói gì ngoài yh ta vẫn nhớ :binhsua18:

Thật ko đấy hay là qua do thám . Hôm qua mụ nói gì ngoài yh ta vẫn nhớ :binhsua18:
:binhsua12: bên này có gì hot mà phải do thám? box cap của ta còn ko 8 hết chuyện nữa, đang muốn cải thiện thu nhập.:binhsua38:
có tuyển ref gì ko alice? cho xin 1 chân cái. 3 chọn 1.:binhsua06:

Ref theo link # 1 đi rồi có gì qua yahoo ta hốt xác :binhsua08:

chướng cái củ chuối, đi làm ref mà còn phải năn nỉ:binhsua12:
có cái hướng dẫn nào nhanh gọn lẹ, ngày 1$ cho luôn với?

chướng cái củ chuối, đi làm ref mà còn phải năn nỉ:binhsua12:
có cái hướng dẫn nào nhanh gọn lẹ, ngày 1$ cho luôn với?

Cóa phải link ref của ta đâu hoho :binhsua172:
Đọc bài này nè, mà bh muốn làm nhanh và nhiều tiền thì làm web-ip, dùng hma vpn để fake ip .
Mấy site khác cấm IP Việt nam nhiều và hay trừ điểm khi làm sai lắm.
http://mmo4me.com/showthread.php?58438-Web-ip-huong-dan-truc-quan-cho-nguoi-moi-bat-dau

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week