Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Mụ chủ job độc ác , bóc lột sức lao động đây hả :binhsua24:

Mới sửa lại rùi đó, bỏ mấy cái qc bèo nhèo đi rùi, báo cáo ko đủ link, ko có link tìm kiếm thì nhất định ko trả tiền:binhsua15:
Ta sẽ đổi link tìm kiếm mỗi ngày :binhsua146:

Mới đăng ký ref cho chủ thớt, có gì mong được giúp đỡ nhé :binhsua146:

1 trong những bí quyết giúp fake IP = HMA load web nhanh hơn đó là chọn PTTP thay vì tick vào Open vpn :binhsua20:

Nv của Quý cô số mấy ta thử làm xem :D

Lây đi ì ý noán

Last edited by a moderator:
Khiếp, hôm qua làm cái nv website 3x ghê quá, tên domain nó là xxx gì gì đó, vào toàn gái xinh =p~, xong ở dưới có cái video auto play cảnh nóng :| đang mở loa nghe nhạc chứ đâu, may mà nó ko có tiếng :)) nản quá

Khiếp, hôm qua làm cái nv website 3x ghê quá, tên domain nó là xxx gì gì đó, vào toàn gái xinh =p~, xong ở dưới có cái video auto play cảnh nóng :| đang mở loa nghe nhạc chứ đâu, may mà nó ko có tiếng :)) nản quá

Người tốt như ta chả bh gặp phải site xấu:binhsua20:

Hơ, cảnh đẹp vậy mà bảo xấu :|
Hồi mới chơi web-ip cũng gặp 1 blog xxx nhưng đâu mất tiêu luôn, chắc nó xóa rồi :|

Làm hơi quen thì 2h, làm quen rồi thì 1 h, quen nữa thì 30 phút, quen hơn nữa chưa giám nói :))

để được 1 $ mình phải làm khoảng 50 nhiệm vụ, hết 3 tiếng, hix> trong 4rum có bác Svalmta làm 1 ngày 16$, đúng là pro, chắc cũng ngồi gần hết ngày.

1 trong những bí quyết giúp fake IP = HMA load web nhanh hơn đó là chọn PTTP thay vì tick vào Open vpn :binhsua20:
Chào
Ta chưa dùng HMA lần nào hết, nhưng mà ta chơi torrent, lúc mà để mở port để download hết đường truyền thì ta cũng chọn PTTP. :D
Thân

để được 1 $ mình phải làm khoảng 50 nhiệm vụ, hết 3 tiếng, hix> trong 4rum có bác Svalmta làm 1 ngày 16$, đúng là pro, chắc cũng ngồi gần hết ngày.

Lão làm khoảng 100 job/h :|

Các pro cho mình hỏi HMA để làm gì :D làm bên wep-ip thấy ngon hơn nhưng mà mới đầu gà nên bị sai nhiều quá 820/60 :D, qua bên Seo thì toàn thấy NV không dành cho VN :((

Các pro cho mình hỏi HMA để làm gì :D làm bên wep-ip thấy ngon hơn nhưng mà mới đầu gà nên bị sai nhiều quá 820/60 :D, qua bên Seo thì toàn thấy NV không dành cho VN :((

Vì nó cấm VN nên mình phải dùng HMA để Fake IP sang nước khác làm sẽ nhiều nv hơn

Chào
bạn có thể dùng chung HMA với mình :D
Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member