Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Mình làm bên captcha mà, mỗi lần cạp xong nghỉ 15' tranh thủ vài nv kiếm thêm ấy mà :D

Chào
bạn có thể dùng chung HMA với mình
Thân

Chào
dùng chung thì share kiểu gì bạn, bn 1 tháng
Thân :D

Mình làm bên captcha mà, mỗi lần cạp xong nghỉ 15' tranh thủ vài nv kiếm thêm ấy mà :D

Chào
dùng chung thì share kiểu gì bạn, bn 1 tháng
Chào
HMA có thể dùng chung cho 2 IP. Quá 2 IP bị ban acc. Hiện giờ mình đang tiềm người bán HMA giá rẻ. Mắc nhất là mỗi ngườ 6$/1 tháng, còn rẻ hơn thì phải tìm người bán cái đã :D
Thân

Chào
mình hỏi thẳng nha, có gì bạn đừng giận, uy tín thế nào, vì mình cũng không rõ vụ này lắm
có gì trao đổi qua yahoo nhé: Paris_1765

Chào
mình hỏi thẳng nha, có gì bạn đừng giận, uy tín thế nào, vì mình cũng không rõ vụ này lắm
có gì trao đổi qua yahoo nhé: Paris_1765

Chào
Uy tín cỡ admin là cùng chứ gì :D
Thân

Các pro cho mình hỏi HMA để làm gì :D làm bên wep-ip thấy ngon hơn nhưng mà mới đầu gà nên bị sai nhiều quá 820/60 :D, qua bên Seo thì toàn thấy NV không dành cho VN :((

60/820 -> 60/(820+60) ~ 7% ;))
Thế là tạm rùi đó :D
Pro thì cũng chỉ 2% thui :))

Hi lâu hok vào nhà thân iu cũ:"> Mọi người vẫn khỏe chứ(Alice còn sống hok hay bay mất xác r) . Mình vẫn vây, mỗi ngày hơn 5$ hehe

Có 1 bí mật với hệ thống giao dịch của seos, ta tình cờ phát hiện ra, có ai dám liều ăn nhiều ko :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Bí mật gì đấy nàng? tò mò quá :m016::m021:

Chỉ có ích với mấy người cày web-ip thui .
Bực như con cá mực, đc ngày nổi hứng định làm thì chuột hỏng, hma ko vào đc PTTP, aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week