Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
mình mới chơi webip,cho mình hỏi một số vấn đề:
1)làm nhiệm vụ nào xong mình bấm ẩn nhiệm vụ để tránh nhìn rối mắt khi tìm nhiệm vụ khác,vậy ngày hôm sau còn có thể tiếp tục thấy nhiệm vụ ấy để làm việc hay ko?
2)có cách nào sắp xếp nhiệm vụ từ trên xuống giảm dần theo số rub được ko?
Thanks các bạn nhiều

cái tools á anh Zen, hình như sau 24h, nó ko tự xóa mấy site ads... ở trọ ko có reset modem được... mà vậy nữa chắc ko làm đc seo luôn quá :(( có cách nào ko a???

Bạn cứ kiểm tra xem ai có dùng mạng ko rs trộm cái người ta cũng không biết :p

1)làm nhiệm vụ nào xong mình bấm ẩn nhiệm vụ để tránh nhìn rối mắt khi tìm nhiệm vụ khác,vậy ngày hôm sau còn có thể tiếp tục thấy nhiệm vụ ấy để làm việc hay ko?
Thanks các bạn nhiều

1. Bấm ẩn nv thì tớ ko biết ;)), vì chưa bấm bao giờ!
2. Không có. Nói chung, bạn cứ chọn những nhiệm vụ có giá 0.5-0.8rub làm là vừa. Khi nào hết thì kiếm mấy cái thấp hơn. Còn cao hơn thì thường rất khó nhai với IPVN.

1. Bấm ẩn nv thì tớ ko biết ;)), vì chưa bấm bao giờ!
2. Không có. Nói chung, bạn cứ chọn những nhiệm vụ có giá 0.5-0.8rub làm là vừa. Khi nào hết thì kiếm mấy cái thấp hơn. Còn cao hơn thì thường rất khó nhai với IPVN.

Chắc bạn ấy nhẫn cái dấu X đó :| nhấn làm gì, mình chỉ biết ẩn chứ ko biết hiện :))

Thanks các bạn nhiều

1) Những nhiệm vụ bạn đã ẩn đi rồi vẫn có thể tìm lại để làm, bạn vào phần như hình sau nhé

2) Hình như web-ip ko có cách sắp xếp theo giá của nhiệm vụ bạn ạh

Thanks các bạn nhiều.cho mình hỏi thêm 1 câu nữa nha:
webip có cho đổi qua LR hay WMZ ko nhỉ,nếu ko thì đổi ở đâu là tốt nhất vậy các bạn

Chị máy bay còi lượn đâu mấy hôm nay vậy :binhsua146:

Thanks các bạn nhiều.cho mình hỏi thêm 1 câu nữa nha:
webip có cho đổi qua LR hay WMZ ko nhỉ,nếu ko thì đổi ở đâu là tốt nhất vậy các bạn

@Alice: chị lượn lờ ở nhà thôi, hehe, ko đi đâu cả,:binhsua37: canh me mãi mà ko rút được LR ở seo :m003:

@lionheart: web-ip chỉ cho rút qua WMR thôi bạn nhé, bạn có thể đổi WMR sang z ở trang này
http://savechange.ru/
hoặc :http://easychange.ru/index.php?p=main

Alice cho hỏi mấy trang như we-ip thì đổi ví , đổi tài khoản webmoney như thế nào , sao không thấy nút đó .

Vì lý do bảo mật nên bạn không thể đổi đc ví, :|

Chị máy bay còi lượn đâu mấy hôm nay vậy :binhsua146:

=)) tưởng mụ này già nhất 4rum rồi vậy mà núi này thấp lại còn núi kia thấp hơn =))

Các bác cho hỏi mình đang dùng WebMoney Mini (mặc định lúc mới tạo xong) thì có cần up lên Webmoney Classic không ? Mình up mãi mà nó không gửi SMS code, nên không biết có cần thiết không ? Nếu WebMoney Mini vẫn xài tốt thì mình khỏi up.

Các bác cho hỏi mình đang dùng WebMoney Mini (mặc định lúc mới tạo xong) thì có cần up lên Webmoney Classic không ? Mình up mãi mà nó không gửi SMS code, nên không biết có cần thiết không ? Nếu WebMoney Mini vẫn xài tốt thì mình khỏi up.

Khỏi phải lên Classic làm gì, lại còn mất công tải soft, bạn cứ dùng mini cũng đc chả liên quan gì

tình hình là thử rồi vẫn ko rút tiền từ web-ip đc :( mặc dù tớ có hơn 30 RUB

có khi nào nó có cần thêm điều kiện gì để withdraw ko ta??

tình hình là thử rồi vẫn ko rút tiền từ web-ip đc :( mặc dù tớ có hơn 30 RUB

có khi nào nó có cần thêm điều kiện gì để withdraw ko ta??

chắc vẫn rút bt bạn xem lại hôm qua bạn có rút max 100 rub ko nếu hôm qua rút 100 rub thì phải đợi 24h sau mới rút đc mình vừa rút hôm qua giờ vẫn chưa rút đc

....
Chưa bao giờ thấy rút tiền bị lỗi cả, với lại có thể tùy chọn đc số tiền mình muốn rút.
Lưu ý không rút sát mức tiền bạn có, vì web-ip sẽ trừ 1 ít fee chuyển tiền. Ví dụ acc có 11 rub thì chỉ nên rút 10.9 rub thôi ( ví dụ thế).
Mà bt thì khi đặt lệnh rút, web-ip tự điền số tiền tối đa có thể rút rồi. Chỉ trừ trường hợp bạn surf web nên số tiền bị lẻ, mới cần quan tâm tới lưu ý bên trên

He lu ngày mới :binhsua153:

Originally Posted by WonderlandAlice

....
Chưa bao giờ thấy rút tiền bị lỗi cả, với lại có thể tùy chọn đc số tiền mình muốn rút.
Lưu ý không rút sát mức tiền bạn có, vì web-ip sẽ trừ 1 ít fee chuyển tiền. Ví dụ acc có 11 rub thì chỉ nên rút 10.9 rub thôi ( ví dụ thế).
Mà bt thì khi đặt lệnh rút, web-ip tự điền số tiền tối đa có thể rút rồi. Chỉ trừ trường hợp bạn surf web nên số tiền bị lẻ, mới cần quan tâm tới lưu ý bên trên

Quốc tế phát 20 chấm .

mấy nay gặp trường hợp ở ngoài nó kiu click tak.ru nhưng trong report jobs chỉ cần site+gg thôi... vậy sao mọi nguời... theo đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week