Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
mình tưởng chỉ là tool hỗ trợ thôi chứ , auto thì giá chắc cũng mắc :-s

Bác chế auto tuyên bố tạm nghỉ vì thiếu người hợp tác rùi :binhsua153:

Hôm nay bọn chủ job web-ip lâu trả tiền quá, còn hơn 30 job pending, phá sản kế hoạch 2$/ ngày rồi

Sao mấy job (loại làm nhiều lần) mình làm sai giờ muốn làm lai thì không được (không có nút "bắt đầu nhiệm vụ"), dù mình đã viết nhận xét rồi.
Có bạn nào biết cách chỉ mình với.
Thanks.

Sao mấy job (loại làm nhiều lần) mình làm sai giờ muốn làm lai thì không được (không có nút "bắt đầu nhiệm vụ"), dù mình đã viết nhận xét rồi.
Có bạn nào biết cách chỉ mình với.
Thanks.

Web-ip khi làm sai chỉ có lựa chọn từ chối luôn chứ không có mục cho cơ hội làm lại như seosprint ( bên seo điểm danh tiếng quan trọng hơn nên có mục gửi thư làm lại cũng là hợp lý thôi:binhsua172:).
Nếu nv đó bạn chưa bị blacklist thì đợi hết thời gian quay vòng mới đc làm tiếp.

Hôm nay bọn chủ job web-ip lâu trả tiền quá, còn hơn 30 job pending, phá sản kế hoạch 2$/ ngày rồi

Chậm nhất là 2 ngày thôi :|, bạn cứ làm 100 job/ngày đều đều có 2$

Share cho vài job tăng dv với mọi người ơi
Làm mấy JOB ko có thông tin cấm IP VN, làm xong đã đời nó nói VN click rẻ quá nên cấm ...
Haizzz
Mất gần hết dv rồi!!!!

đều đặn ngày 2$ nè :D up up thanks chủ thớt... đã tìm đc bến đỗ cho newbie :D

Last edited by a moderator:

Web-ip khi làm sai chỉ có lựa chọn từ chối luôn chứ không có mục cho cơ hội làm lại như seosprint ( bên seo điểm danh tiếng quan trọng hơn nên có mục gửi thư làm lại cũng là hợp lý thôi:binhsua172:).
Nếu nv đó bạn chưa bị blacklist thì đợi hết thời gian quay vòng mới đc làm tiếp.

Alice cho hỏi mình làm mấy job seo không thấy cấm VN , tự nhiên hôm nay thấy nó trừ điểm rồi còn cho job đó sai, dùng google dịch thì nó cấm VN . Vậy là sao ?

seo bữa nay hết $ hôm qua giờ rút k đc.Ai giống tôi k

seo bữa nay hết $ hôm qua giờ rút k đc.Ai giống tôi k

không biết là hết $ hay nó có vấn đề với IP VN nhỉ, mình cũng bị thế này từ hôm thứ 6, rút mãi không được mà gửi yêu cầu hỗ trợ cũng không được luôn, có ai có thêm thông tin gì không share cho anh em cái

Seo có ít LR trong khi nhu cầu rút via LR cao quá nên ai nhanh tay thì rút được thui mờ.
Vừa log vào acc zeek ko đc, vào qua link homepage thì acc vẫn live nên nghĩ bị scan rùi :binhsua23:
Hôm qua change pass mà ko nhớ làm sáng sớm đã hết hồn chim én :m040:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week