Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
muốn load nhanh thì kết nối mạng của mình phải nhanh mới được. mở máy lên ma`ping 1000 thì khỏi fake gì cả.

Luc' trc' làm webip = ip VN thì load 1tab mà đã đơ hết máy, nhưng fake vpn thì lại làm bt :binhsua79:

Cho mình hỏi h mình rút tiền ở seo nó cứ bảo thế này là sao nhỉ

Не пришло ещё время для следующей выплаты
Интервал выплат для "Рабочих" и выше - 24 часа

Mình rút tiền được hơn 24 h r mà sao nó vẫn báo thế @@

Cho em hỏi : sao acc cua em mã pin nó báo sai hoài à dù đánh theo mã mà bọn seo đưa? ai giúp dùm! Thanks

Các bác ex WMR sang WMZ ở đâu thế ? trong Webmoney tỷ giá cao quá 1 WMZ = 34.55 WMR

sáng h cái hma sao rớt mạng hoài, làm đc vài job lại rớt, không biết có bị loài Ip VN ra không nữa. :binhsua45:

mấy pro cho hỏi sao mình clean cookki sạch rồi mà vao google mấy trang đả vô rồi cái link nó vẫn còn màu tím vậy.

IP Nga nhiều job ngon lắm, mấy trang đầu toàn job site+ ga làm nhanh, khổ nỗi load quá tệ

Mà cậu dùng giao thức OpenVPN hay PPTP thế ?

Only VPN thôi bạn............ :binhsua33:

sáng h cái hma sao rớt mạng hoài, làm đc vài job lại rớt, không biết có bị loài Ip VN ra không nữa. :binhsua45:

mấy pro cho hỏi sao mình clean cookki sạch rồi mà vao google mấy trang đả vô rồi cái link nó vẫn còn màu tím vậy.

Coolnovo có đặc điểm là xoa' ck rùi mà những link đã load vẫn sẽ hiển thị màu tím. kệ nó ko sao hêt':">

IP Nga nhiều job ngon lắm, mấy trang đầu toàn job site+ ga làm nhanh, khổ nỗi load quá tệ

Mà cậu dùng giao thức OpenVPN hay PPTP thế ?

Only VPN thôi bạn............ :binhsua33:

PPTP thì nhanh hơn, còn Open thì bảo mật hơn bạn ah. Hn mạng bị j` mà oải quá :binhsua30:

trở lại sau 1/2 tháng luyện thi, đã trở lại và quằn quại hơn xưa...:binhsua17:

tranh thủ cài win rồi down tools về nào

Mọi người cho hỏi mình dùng copy all urls bấn chừng một chút thì tự nhiên tắt , mở lại thì không xài được , ai có cách khác phục không ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week