Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.

Hôm nay chính thức pm assmin WEB-IP, xin ban acc, và đã được chấp thuận :binhsua153:

Cho hỏi phát, bữa nay thấy nhiều job nó báo thế này là sao vậy nhỉ ? Nhiệm vụ lặp lại hàng ngày mà vẫn báo như vậy ?

c Вашего IP-адреса задание уже выполнялось

Hôm nay chính thức pm assmin WEB-IP, xin ban acc, và đã được chấp thuận :binhsua153:

:binhsua129::binhsua129:BUMMMMMMM```:binhsua129::binhsua129::binhsua129:

- - - Updated - - -

Cho hỏi phát, bữa nay thấy nhiều job nó báo thế này là sao vậy nhỉ ? Nhiệm vụ lặp lại hàng ngày mà vẫn báo như vậy ?

c Вашего IP-адреса задание уже выполнялось

Bạn đã làm nv bằng IP này rồi, muốn làm nv đó thì phải change IP, bộ lọc IP đó mà :binhsua33:

:binhsua129::binhsua129:BUMMMMMMM```:binhsua129::binhsua129::binhsua129:

- - - Updated - - -

Bạn đã làm nv bằng IP này rồi, muốn làm nv đó thì phải change IP, bộ lọc IP đó mà :binhsua33:
Mấy nhiệm vụ cho làm lặp lại cũng báo như vậy :(

Thử change IP khác thì nó lại báo будет доступно завтра

:)) đơn giản là nv đó bạn ko đc làm trùng IP và làm lại được trong thời gian 24h, sau 24h kể từ lúc làm nv bạn mwois làm lại đc

thế nhưng mình có được gửi tiền = check ko??? tại mìh ko có tkhoản :D

Khi mình rút thì đc thông báo này. Không biết là do sao nữa mà 2 ngày rồi vẫn k rút đc :-s
Не пришло ещё время для следующей выплаты
Интервал выплат для "Рабочих" и выше - 24 часа

Khi mình rút thì đc thông báo này. Không biết là do sao nữa mà 2 ngày rồi vẫn k rút đc :-s
Не пришло ещё время для следующей выплаты
Интервал выплат для "Рабочих" и выше - 24 часа

seosprint hả bạn? acc đã actived chưa?

Tin mới: Từ nay các acc seo chưa kích hoạt phone max rút tiền là 2 RUB :binhsua27:( coi như không thể rút rồi:binhsua29:)

Các pro cho em hỏi: Cách tạo 1 nhiệm vụ trên seo với ? ( để rút tiền từ acc phụ về acc chính đó mà):binhsua32:

không biết các bác active seo như thế nào hình như bây giờ +84 ko active được nữa mặc dù đã dùng tất cả các loại số phione

Tin mới: Từ nay các acc seo chưa kích hoạt phone max rút tiền là 2 RUB :binhsua27:( coi như không thể rút rồi:binhsua29:)

Các pro cho em hỏi: Cách tạo 1 nhiệm vụ trên seo với ? ( để rút tiền từ acc phụ về acc chính đó mà):binhsua32:

Ở mục : Advertise
Chọn :Paid jobs ( http://www.seosprint.net/advertise-task.php <= chọn link này)
Tạo nv, chọn thể loại chinh' xac' ( vi' dụ nhiệm vụ đầu tư: dep 1 sô' tiền lơn' vào zeek, để ko ai làm, trừ bạn ra:binhsua78:); nv lặp lại, co' thể thực hiện sau 1h, link băt' đầu.... viêt' 9 xac' thì mơi' qua đc khâu check của site nha. Nên ghi bằng tiên'g Nga

====
Sau khi job đã đc chấp nhận thì bạn có thể bấm vào hình túi $ bên cạnh job để điền số tiền bạn chi cho nv đó. Làm nv , tự check tự pay và rut' tiền về:binhsua78:

Last edited by a moderator:
cho hỏi các pro cái mình tao NV thì dep tối thiểu là 36 rup hay là 1rup cũng được

Bạn daelmarc này nêu' tơ' ko lầm thì bạn ref theo link web-ip của tơ' bên 4rum mmo4you phải ko?
Vậy là bạn nhầm mât' rùi T^T
Topic kia co' viêt' rõ co' 2 link ref, 1 cai' của bạn zen, 1 cai' của tơ'. Ai ref zen thì mơi' co' refback, còn ref tơ' thì ko ( ai ủng hộ là tùy tâm ;;):">)
Ngay cả ở 4rum này bât' kỳ topic nào cũng là link ref của bạn zenzen lo chuyện rb hêt', tơ' chỉ tuyển zum` thôi=.=
Co' thể bạn nhầm luc' reg acc, lần này tơ' vẫn rb cho bạn, nhưng từ nay tơ' ko rb nữa nhe' ( thật ra tơ' ko bao h co' y' tuyển ref và rb cho ref).:binhsua37:
Bạn co' thể chuyển qua ref cho zen hoặc bât' kỳ upline nào bạn thich'. Thx anyway.:binhsua43:

Của bạn nè ( lười chộp hình qua'):
Mình nhận được bonus rồi.
Cảm ơn Alice nhiều!
P/S: Tại mới tham gia nên mình không rõ, thông cảm !!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week