Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Hỏi tháng mấy chi thế , FPT quá cùi bắp , ta chán FPT quá T.T
À , E có bị lỗi này ko, wifi chùa , bình thường vô đc , nay vô nó báo lỗi limited và 1 dấu chấm than màu zang` , haiz.

Em đi tìm mùa xuân trên đời ♩♪♫ :m044:

Hỏi tháng mấy chi thế , FPT quá cùi bắp , ta chán FPT quá T.T
À , E có bị lỗi này ko, wifi chùa , bình thường vô đc , nay vô nó báo lỗi limited và 1 dấu chấm than màu zang` , haiz.

Có thể nó đặt mật khẩu hoặc chặn Mac address rùi chị, cái này là cái gì em cũng chả rõ, nhưng vẫn có mạng mà mình ko vào đc ;))

---------- Post added at 05:02 PM ---------- Previous post was at 05:00 PM ----------

http://www.vn-zoom.com/f364/mang-wifi-bi-chan-mac-address-933261.html

chỉ cần làm 1 lần, nhất là đối với công ty đã có danh sách thiết bị được phép kết nối wifi. nhập 1 lần vào trong filter MAC address của AP cho toàn bộ các thiết bị đó và bật filter MAC address lên. sau đó có để open cũng chẳng ma nào kết nối được trừ các máy đã được nhập MAC address đó.

Nếu ai có nhu cầu (phát sinh mới) thì phải xin phép Quản trị mạng để họ nhập MAC address vào cho thì mới chơi đc.

Đây cũng là một cách dùng chống dùng wifi chùa với mức an toàn cao nhất. (tất nhiên là phải đổi pass log vào AP để quản trị AP)

Nếu AP đã bật Filter MAC Address thì không có cách nào khác là tìm Quản trị mạng nhờ add mình vào danh sách MAC Address được phép kết nối.
ban len google ban go phan mem smac2.0 ve ban doi mac thi vao duoc
thank's bro, đã down về và test thành công trên con pc cùi (bị quá cf kế bên nhà chặn MAC), giờ còn cái dt bị chặn, k biết xử lý sao! hihi

.................... :m044:

---------- Post added at 05:08 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

Chiều nay nhớ ai rồi... và nhớ... :m043:♩♪♫

Mở 2 tabs, 1 cái để f5, 1 cái soạn sẵn cm :))
Thuê em ko, mình "móc lốp", lấy chị rẻ thui, 10 wmr =))

100 rub cho tinh thần chớ :binhsua85:
em xin tạm vào Lr ợ :binhsua87:

tại cái ví của mình mình cũng vứt vào xó lâu rồi nên ngại lôi ra R364048199796
mình bns bạn nào cmt 600 nhé 20rub :binhsua101:

Sao cái hội này thích bonus qua lại cho nhau thế nhỉ =))
Lần này chắc ta giựt tem đó ;))

vừa add yhu xong
tiện thể dậy mình webip đi ;)) đang dỗi nè ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week