Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
chủ thớt cho hỏi với, site seo vs site vip giờ reg acc = ip vn có được không, min pay và max pay là bao nhiu nếu reg = ip vn, dùng tool nào hỗ trợ là hiệu quả nhất.bao nhiu rúp thì đổi đc 1$
ở site web-ip muốn vô phần các nhiệm vụ đã hoàn thành thì vô phần nào xem vậy bạn
ps: đã reg cho chủ thớt 1 acc web-ip , nick là mrleonhart, WMID : xxxxx1927840

Last edited by a moderator:
nhầm xí :p

chủ thớt cho hỏi với, site seo vs site vip giờ reg acc = ip vn có được không, min pay và max pay là bao nhiu nếu reg = ip vn, dùng tool nào hỗ trợ là hiệu quả nhất.bao nhiu rúp thì đổi đc 1$
ở site web-ip muốn vô phần các nhiệm vụ đã hoàn thành thì vô phần nào xem vậy bạn
ps: đã reg cho chủ thớt 1 acc web-ip , nick là mrleonhart

Bon chen trả lời dùm nhé, site nào reg = ip VN cũng được, nhưng do các chủ job có ác cảm sẵn với IP VN rùi nên bạn cứ reg = IP fake cho lành.
Min pay và max pay ko phụ thuộc vào IP. Tool hỗ trợ hiệu quả nhất hiện nay là RU TOOL kia :p
Chững 30-33 rub = 1$ tùy thời điểm.
ở web ip bạn dịch ra thấy dòng Lịch sử nhiệm vụ ở bên trên bấm vào là xem được cái bạn cần

ai tốt bụng trả lời giúp mình với,minh xài Chrome thì tất cả các trang nhu web-ip,vip đều dịch dc bt nhưng có mỗi Seo là ko dịch đc,nó cứ ghi là đang đợi,mình đã thử xóa Chrome cài lại nhưng cũng vậy ( tren FF thì Seo vẫn dịch dc :|),có ai bị jống mình ko

Bạn dùng translate.google.com.vn nhé.

ai tốt bụng trả lời giúp mình với,minh xài Chrome thì tất cả các trang nhu web-ip,vip đều dịch dc bt nhưng có mỗi Seo là ko dịch đc,nó cứ ghi là đang đợi,mình đã thử xóa Chrome cài lại nhưng cũng vậy ( tren FF thì Seo vẫn dịch dc :|),có ai bị jống mình ko

Xóa GC đi cài lại xem sao bạn?
Hầu hết mọi người vẫn dùng bt, đôi lúc do IP mà nó ko dịch được nhưng bấm lại lần nữa thì OK
Cũng có lần 1 người thắc mắc tương tự vậy rùi.

Bon chen trả lời dùm nhé, site nào reg = ip VN cũng được, nhưng do các chủ job có ác cảm sẵn với IP VN rùi nên bạn cứ reg = IP fake cho lành.
Min pay và max pay ko phụ thuộc vào IP. Tool hỗ trợ hiệu quả nhất hiện nay là RU TOOL kia :p
Chững 30-33 rub = 1$ tùy thời điểm.
ở web ip bạn dịch ra thấy dòng Lịch sử nhiệm vụ ở bên trên bấm vào là xem được cái bạn cần

thanks bác, ko thấy nút thanks đâu cả,newbie mà, sáng giờ mò web-ip mờ mắt rùi ,kaka

Xóa GC đi cài lại xem sao bạn?
Hầu hết mọi người vẫn dùng bt, đôi lúc do IP mà nó ko dịch được nhưng bấm lại lần nữa thì OK
Cũng có lần 1 người thắc mắc tương tự vậy rùi.
mình thử xóa cài lại rồi cũng vậy à,nếu do IP thì cũng ko phải bạn ơi vì lúc hiện ra bảng đăng nhập mình thấy nó vẫn dịch dc bt,đang nhập xong hiện vô site thì lại ko dịch dc nữa,chả hỉu bị cái j nữa,xài translate như bạn kia nói bất tiện lắm,còn xài FF thì nản lắm :((

Cái này gặp 1 trường hợp kêu ca rùi mà cũng ko biết làm sao nữa =.+

mình thử xóa cài lại rồi cũng vậy à,nếu do IP thì cũng ko phải bạn ơi vì lúc hiện ra bảng đăng nhập mình thấy nó vẫn dịch dc bt,đang nhập xong hiện vô site thì lại ko dịch dc nữa,chả hỉu bị cái j nữa,xài translate như bạn kia nói bất tiện lắm,còn xài FF thì nản lắm :((
copy cái yêu cầu job vo gg dịch thui , mấy lần nó chả tự trans cho ta ta cũng phải tự mang qua gg dịch , hơi bất tiện tí

Bạn này giống atunit nè.
Pro đến nỗi làm không cần dịch luôn!
Atunit là ai vậy bác?Em mới tập học tiếng này thôi chứ pro gì đâu ^^

---------- Post added at 01:06 AM ---------- Previous post was at 01:05 AM ----------

bác học tiếng Nga à khâm phục
nhìn vào đã hoa mắt rồi @.@

Thấy ông già bảo tiếng Nga học dễ lắm nên đang mày mò :))

Sau 1 khoảng thời gian làm , ta nhớ đc mang máng "YA" là có , HET là không :))
Ta đã đk làm ref của 1 trong 2 người roy đấy nhé ID 252 910 ;)) vip prom á, làm biếng kím sim 11 số very quá à , nói trước ta làm biếng lắm , ngày kím đc 1 rúp là zui oy

Sau 1 khoảng thời gian làm , ta nhớ đc mang máng "YA" là có , HET là không :))
Ta đã đk làm ref của 1 trong 2 người roy đấy nhé ID 252 910 ;)) vip prom á, làm biếng kím sim 11 số very quá à , nói trước ta làm biếng lắm , ngày kím đc 1 rúp là zui oy

Thank bạn nhá! Nhưng kiếm cái SIM verify giúp tớ với :D
Kiếm 1 rub thì mất có 2-3 phút thôi bạn à ;)), làm 2 nhiệm vụ là xong.

Tên zen zịu zàng đang làm clip 3 ếch do hắn thủ vai chính bà con đợi xem nhá:binhsua123::binhsua146:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week