Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
ừ hôm nay có nv mình chỉ cần trả lời câu hỏi : 2+2*3 là có 0,68 rúp rồi =)) :binhsua153:

Có tool làm Wed-ip đúng là nhanh,nhưng cố lượng nhiệm vụ trong tool còn hạn chế quá!Mà sao nhiệm vụ trong Tool bên Seo
nhiều quá vậy bộ bên đó đất đai màu mở hơn Wep-IP à??:binhsua33:

ừ hôm nay có nv mình chỉ cần trả lời câu hỏi : 2+2*3 là có 0,68 rúp rồi =)) :binhsua153:

nó có thể kiểm tra được ai đã làm jobs nó mà nếu cậu chỉ nhập mà ko làm thì lần sau blacklist thôi :binhsua140:

Có tool làm Wed-ip đúng là nhanh,nhưng cố lượng nhiệm vụ trong tool còn hạn chế quá!Mà sao nhiệm vụ trong Tool bên Seo

Nv trong tool là do mọi người cùng làm và up lên, cái nào chưa có thì mình edit đi

webip hơn 1k job, nhưng 1 con số bị che mất :">

Ko bạn,Wep-IP nhiều hơn,giá tiền cho mỗi nv cũng cao hơn seo

nó có thể kiểm tra được ai đã làm jobs nó mà nếu cậu chỉ nhập mà ko làm thì lần sau blacklist thôi :binhsua140:
đâu, làm rồi, hết rồi xong ấn vào Báo cáo thì nó ra thế, trả lời xong có tiền luôn ngay lập tức :|

đâu, làm rồi, hết rồi xong ấn vào Báo cáo thì nó ra thế, trả lời xong có tiền luôn ngay lập tức :|

Uh, cái dở của nv loại đó là vậy. Chỉ cần so sánh câu trả lời đúng là nó tự động trả tiền à ;))
Nhưng đừng vì thế mà ko làm, kẻo bị blacklist!

Thì tiền nó vẫn trả lần đầu, nhưng khi chủ job kiểm tra thấy bạn ko làm đúng yêu cầu thì nó sẽ backlist để ko có lần 2.

cho iem hỏi câu gà : làm sao để biết iem bị blacklist ạ , nhỏ lớn chưa thấy thông báo đó nằm ở đâu hết à , chỉ bị 1 lần 1 đứa chủ job nó gởi thư trách sao mày ko để từ tìm kím vô thui ;))

Có 2 cách, 1 là mình add nv đó vào mục yêu thích trước ( trong web-ip), rùi vào mục favourite đó, cái nào blacklist là nó ghi rõ.

Cách 2 thì mình xem lịch sử nv, thấy nv nào ko được trả tiền, tìm cái ID nó thử, xem có bị ghi là blacklist ko biết liền.
Btw,test cái signmới:binhsua153:

à cho mình hỏi chơi wep-ip dùng chrome Tiếng Việt có ảnh hưởng gì không, nhỡ nó phát hiện có bị ban ko nhỷ :-?

à cho mình hỏi chơi wep-ip dùng chrome Tiếng Việt có ảnh hưởng gì không, nhỡ nó phát hiện có bị ban ko nhỷ :-?

Ko sao đâu, lúc làm nv bạn click link màu xanh thứ nhất, để bắt đầu nhiệm vụ, thường nó cho sẵn công cụ tìm kiếm thì mình dùng cái đó để tìm. Còn fake ip thì google tự chuyển qua ngôn ngữ country fake

ề, nó có thể check IP và biết mình dùng Chrome Tiếng Việt :"> nhỡ ra đảo thì sao :">

được mà, chỗ HD offer bảo thế, nhưng chắc bọn này ko check kỹ thế đâu :D

Last edited by a moderator:
ề, nó có thể check IP và biết mình dùng Chrome Tiếng Việt :"> nhỡ ra đảo thì sao :">

Nó ko ban acc chỉ vì bạn dùng IP VN đâu. Nhưng khi acc đó có nhiều sai sót thì IP VN sẽ là cái cớ để bị ban kiểu "giọt nước làm tràn ly"
Làm nv cẩn thận vẫn hay hơn là để ý mấy cái linh tinh này :binhsua153:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week