Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Chào:(
Tốc độ làm việc của các bạn bao nhiêu job 1 phút vậy :(, sao mình làm lâu lắm, mấy phút ms đc 1 cái ý :(( mà thao tác cũng không phải chậm lắm :(

Thân :( :|

Chào:(
Tốc độ làm việc của các bạn bao nhiêu job 1 phút vậy :(, sao mình làm lâu lắm, mấy phút ms đc 1 cái ý :(( mà thao tác cũng không phải chậm lắm :(

Thân :( :|

Vậy phải xem lại, mình làm thong thả, ko phải kiểu áp lực cuống cuồng nên cũng tầm 1-2p/1job ( cũng do máy lag)
Còn những pro kia thì nhanh khỏi nói.

Blog của ta bị đốt chăng?

Ta đốt đấy , mà đang đốt dở dang ^o^
ý mà chỉ có cái US là của ta thui :m190:

Dùng AOL làm có đc ko các bác?

Ý đừng, trùng IP vs tôi là chết cả 2 đó, xài tạm mấy cái khác đi :D

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:47 PM ----------

Vậy phải xem lại, mình làm thong thả, ko phải kiểu áp lực cuống cuồng nên cũng tầm 1-2p/1job ( cũng do máy lag)
Còn những pro kia thì nhanh khỏi nói.

Bạn có dùng tool không ?

Đừng đốt!
Last Night I Dreamed of Peace

Tiện thể nên đốt thui mờ :m190:
Mà mấy tên UK, Canada vs Hà Lan cũng quan tâm cái web-ip nhỉ :m190:
@orion : cũng đc nhưng nghe nói AOL có 1 state là virginia thuôi thì phải :m190:

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

Ý đừng, trùng IP vs tôi là chết cả 2 đó, xài tạm mấy cái khác đi :D

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:47 PM ----------

Bạn có dùng tool không ?

Zenny có dùng đó, zenny ref của Alice mờ :binhsua153:

bên Seo já job thấp như j làm như bị ad ăn bớt nhìu wá hay sao á :|,bên Vip còn thấp dã man hơn nữa,thấy ngoài web-ip chỉ có profitcenter là cũng dc

Mình cứ làm vài job là tak.ru nó lại chặn k cho chuyển đến qc nữa phải làm thế nào đây cậu?
bữa mình làm nó mình ghi thêm dòng tak.ru Переход по рекламной ссылке был заблокирован. (là bị chặn á),làm thử 4 5 job xem nó pay ko thì check nó vẫn pay bt :D,nên anh em ai ko click dc cứ wăng dòng đó zô thử đi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week