Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Thì làm đúng giờ nó online bên đó nó chẳng trả nhanh :D
P/s : zen kute out yahu rùi à?

quái nhỉ cái nv: ОДИН КЛИК ПО GOOGLE *** NO VIETNAM *** $$$(1)$$$ có ID 300223 ấy nó " no viet nam" nhưng mình là ng mỹ cơ mà sao nó biết nhỉ IP: 64.251.14.143 :binhsua33: nv có 0,53 rub mà tinh vi :|

quái nhỉ cái nv: ОДИН КЛИК ПО GOOGLE *** NO VIETNAM *** $$$(1)$$$ có ID 300223 ấy nó " no viet nam" nhưng mình là ng mỹ cơ mà sao nó biết nhỉ IP: 64.251.14.143 :binhsua33: nv có 0,53 rub mà tinh vi :|
hehe mấy nv cỡ 1 rub thì k tinh vi hả?

Thì nó đoán là cậu fake, cậu thử gửi thư cho nó mà xem, có thể nó sẽ xin lỗi và cho làm típ đó ;))

chắc cái này quên fake IP rồi:))

Cái mỗi IP chỉ 1click trang google dẫn ra đấy là thế nào mấy bác nhỉ.ở VN mình IP động restart modern thì IP mới reset các trang web làm lại từ đầu thì vẫn ok chứ mấy bác nhỉ :D

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

có thể lúc bác đk là IP Viet Nam :)

chuyen tien tu seo ve LR mat bao lau vay cac pro.............:binhsua46:

có mấy thằng job mất dạy mình làm đúng mà nó viện cớ để nói là sai và ko đc trả tiền.bu tụi nó ra:binhsua12:

có mấy thằng job mất dạy mình làm đúng mà nó viện cớ để nói là sai và ko đc trả tiền.bu tụi nó ra:binhsua12:

mình thì gặp toàn chủ job tốt. chưa thằng nào ko trả tiền nếu mình làm đúng:D gọi điện sang dọa cho chúng nó 1 trận:))

thế nào là làm đúng, chắc chắn bạn có làm đúng không ? bạn xem đánh giá nhiệm vụ đó, xem người ta đánh giá thế nào, chỉ khi bạn làm sai mới không được trả thôi.

chắc cái này quên fake IP rồi:))

Cái này tớ thử rùi nha, hôm đó rảnh coi lại những nv bị từ chối mà rõ ràng mình làm đúng. Bực bội gửi thư cho nó thì nó bảo là web-ip Việt Nam thì nhiều mà dân Mỹ mấy ai chơi cái này, tự nhiên 1 đống acc IP US, nên nó nghi.
Gửi cho 3 đứa thì 2 đứa " sorry tao nhầm, mày cứ làm tiếp nhé, tao trả tiền bt cho". Còn 1 thằng thì cứng đầu bảo nhất quyết ko chấp nhận :m118:

---------- Post added at 11:58 AM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

Cái mỗi IP chỉ 1click trang google dẫn ra đấy là thế nào mấy bác nhỉ.ở VN mình IP động restart modern thì IP mới reset các trang web làm lại từ đầu thì vẫn ok chứ mấy bác nhỉ :D

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

có thể lúc bác đk là IP Viet Nam :)

kể cả là acc đăng ký bằng IP fake luôn nha, gặp mấy đứa đa nghi+ khó tính nó thế :D

---------- Post added at 12:02 PM ---------- Previous post was at 11:58 AM ----------

Làm cái này đúng là phải reset modem lấy Ip mới và chiến típ mà :D.
Tìm tới trang nó yêu cầu, mở vài link của trang + mở MỘT link quảng cáo của google kèm một vài link trên trang quảng cáo đó, mở thêm các loại qc tương tự nếu có yêu cầu.

Chắc nó quịt tiền đấy chứ sao biết.

Chuẩn :-bd

hì nó đoán là cậu fake, cậu thử gửi thư cho nó mà xem, có thể nó sẽ xin lỗi và cho làm típ đó

Random, profile ng ta là ng mĩ, nộp báo cáo cũng là IP mỹ, đoán vào mắt

chắc cái này quên fake IP rồi

Tôi còn bôi đen cái IP mà ông ko thấy hả :))

Mấy thằng khó tình đó gửi thư cho admin banned nó sớm đi là vừa :))
có thể lúc bác đk là IP Viet Nam

Tây lông toàn bộ bạn ah :))

Last edited by a moderator:
Có bác nào bên seo yêu cầu thanh toán bị thế này hok
Ошибка платёжной системы. Выплата не произведена.
Повторите попытку минут через 10

google dịch ra là
Lỗi hệ thống thanh toán. Chưa được thanh toán.
Xin vui lòng thử lại trong 10 phút

Em pay qa LR mà từ hum qa tới h toàn bị thế.acc thì mới đk đc 2hum.hjx

Random, profile ng ta là ng mĩ, nộp báo cáo cũng là IP mỹ, đoán vào mắt

)
Cái này tớ thử rùi nha, hôm đó rảnh coi lại những nv bị từ chối mà rõ ràng mình làm đúng. Bực bội gửi thư cho nó thì nó bảo là web-ip Việt Nam thì nhiều mà dân Mỹ mấy ai chơi cái này, tự nhiên 1 đống acc IP US, nên nó nghi.

Này thì "vào mắt"

Tên svalmta làm quả event tiếp kìa ae vừa làm vừa giựt tem nầu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading