Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Cạnh tranh khốc liệt vs zen đây :)), zen cũng làm even đi thôi :binhsua111:

Có bác nào bên seo yêu cầu thanh toán bị thế này hok

google dịch ra là

Em pay qa LR mà từ hum qa tới h toàn bị thế.acc thì mới đk đc 2hum.hjx

Chak tại em mới đk ví LR kia.em chuyển qa ví LR acc trc dùng thì pay done luôn.hjx

Cạnh tranh khốc liệt vs zen đây :)), zen cũng làm even đi thôi :binhsua111:

Event lấy tiếng là chính, cái gì cũng có giá của nó mà. là ta thì ta ko đua
Có đua thì nhắm làm tốt hơn hãy làm

Có bác nào bên seo yêu cầu thanh toán bị thế này hok

google dịch ra là

Em pay qa LR mà từ hum qa tới h toàn bị thế.acc thì mới đk đc 2hum.hjx

Cái này tớ có bị 1 lần rồi. Nói chung là không sao đâu bạn à!

Chào
Lâu wa rồi không rồi topic, big zero có gì hót
Thân

thế nào là làm đúng, chắc chắn bạn có làm đúng không ? bạn xem đánh giá nhiệm vụ đó, xem người ta đánh giá thế nào, chỉ khi bạn làm sai mới không được trả thôi.
Cài này mình đã gặp 1 thằng , bị sai 2 lần vì nó bảo chưa click GA nhưng đều click đầy đủ, xem profile nó thì mới biết nó bị bà con chửi quá trời bị toàn điểm âm , giờ gặp nó là chừa ra :D

Cài này mình đã gặp 1 thằng , bị sai 2 lần vì nó bảo chưa click GA nhưng đều click đầy đủ, xem profile nó thì mới biết nó bị bà con chửi quá trời bị toàn điểm âm , giờ gặp nó là chừa ra :D

Buzz yahoo tớ phát click ơi!

---------- Post added at 06:22 PM ---------- Previous post was at 06:14 PM ----------

Baron ơi, ta mới gửi nhầm vào tk DAB của ku 450k rùi!
Trả lại vào LR của ta nhá!

Thằng nào vậy báo cho anh em tránh với :))

Baron ơi, ta mới gửi nhầm vào tk DAB của ku 450k rùi!
Trả lại vào LR của ta nhá!

Xờ in xin =))

thế nào là làm đúng, chắc chắn bạn có làm đúng không ? bạn xem đánh giá nhiệm vụ đó, xem người ta đánh giá thế nào, chỉ khi bạn làm sai mới không được trả thôi.
chắc ông này làm bên seo ko bik đó,làm bên webip bị hoài,ức chế ko chịu đc,cho nó ẩn lun khỏi làm

làm bên seo đúng mà ko đc trả nè, tại cái nv nó mình làm xong nó available típ rùi mình làm lại trùng IP chứ bộ :((
Mất 1 nv bị lỗi lãng xẹt

Lão maimaiyeu0_0 dạo này đang bận bịu với intichat ấy mà, đã có poof cho ae chưa, mình chán rồi :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week