Got Paid Tổng hợp các site Paid-To-Promote/CPM - Có Proof Payment - Webmaster nên chọn lựa! Update dần dần!

IP của Nga nên đc nhiều tiền :binhsua15:, máy cùi chỉ chơi 1 blog và 3 trang surf autohits, websurf, ebesucher :binhsua06:. Kiếm trang surf nào IP Nga mới nhanh chứ mấy nước khác 1k IP mới đc có 30 rúp (1k ip nga đc những 70 rúp)
Cậu này share cho mình site websurf, từ hôm nay mới có IP Nga và thu nhập cũng tăng lên tý! :)

Ai giúp mình với,mình dùng trang websurf.ru và đã allocate cho link của mình (731 credits) nhưng gần 1 ngày mà vẫn không thấy nó có gì thay đổi,ko biết mình có làm thiếu bước gì ko? Ai có kinh nghiệm hướng dẫn mình làm sao cho nó chuyển credit thành lượt view giúp mình với.Cảm ơn nhiều
Của cậu đây . Làm theo từng bước nha

b2:

b3:

Thớt rảnh edit cho đoạn hướng dẫn lên đầu trang cũng đc =))

Attachments

199.5 KB · Views: 20
Của cậu đây . Làm theo từng bước nha

b2:

b3:

Thớt rảnh edit cho đoạn hướng dẫn lên đầu trang cũng đc =))

Cần gì rắc rối thế nhờ :-?. Nhìn góc trên bên phải thấy cái này "у меня 163.95 кр" (kế bên ID đó) là số điểm kiếm đc, click vào con số KP đó là vào trang chia credits surf cho các web của mình rồi :-j

t chỉ cho ng ko biết tiếng nga và chưa thạo google cậu ạ :m081:

Cậu này share cho mình site websurf, từ hôm nay mới có IP Nga và thu nhập cũng tăng lên tý! :)

Chơi thêm ebesucher đi, nếu đc chơi thêm surfmore.eu để lấy credits chuyển wa ebesucher.

Cho phép chọn IP surf trang web, 100% IP Nga :binhsua06:

các bạn cho hỏi sao mình chèn code vào trước </body> hay vào wiget html đều ko thấy safe nó chấp nhận

các bạn cho hỏi sao mình chèn code vào trước </body> hay vào wiget html đều ko thấy safe nó chấp nhận
Cậu đừng add ở đó , tìm " vào bố cục " chọn thêm tiện ích => tìm html/scrip , rồi chèn code vô đó , là xong

Cậu đừng add ở đó , tìm " vào bố cục " chọn thêm tiện ích => tìm html/scrip , rồi chèn code vô đó , là xong

cũng ko đc luôn.hĩ? bao lâu thì nó chấp nhận vậy cậu?

Cho mình hỏi với,hiện mình đang dùng 1 blog để chơi safeframe và cắm surf trên vps.Liệu mình có thể kèm thêm loại nào vào blog trong số 1 2 3 4 của PTP4EVER được nhỉ? Cảm ơn rất nhiều

Nó thích kiểu âm thầm chấp nhận đó cậu. Log dc vps mới thì quên ko lưu IP vps cũ rùi làm ntn đây:m098:
Âm thầm làm bữa đầu hóng mãi sốt cả ruột :D

cũng ko đc luôn.hĩ? bao lâu thì nó chấp nhận vậy cậu?
Có site của tớ 2 ngày rùi chưa chấp nhận đây nè! :|

Định lập cái tài khoản paypal để chơi PTP4EVER mà có vẻ khó khăn quá @@,có mỗi cái thẻ ATM
Lập PP mà kêu khó thì sao chơi MMO :binhsua10:

sao th websurf.ru mình surf 1 lát là nó ko chạy nữa vậy, cứ dừng ở 0 luôn :((, có ai chỉ mình cách khắc phục không =.=!
Ừ đang bảo trì đó cậu! Tớ chưa mua đc VPS nên chạy mấy trang surf trên máy lag kinh khủng @@ Không biết mấy ngày thì đủ min pay mà proof của chủ thớt toàn mấy trăm Z @@

vô đây đọc nhé cậu
http://mmo4me.com/showthread.php?88...c-ban-choi-autosurf-mot-cach-an-toan-hieu-qua
Bonus thêm site redsurf.ru và trang này vừa surf tăng credit vừa có xièn
http://mmo4me.com/showthread.php?88854-Trang-autosurf-bonus-1-signup

Cái redsuft. Cài vào thì ok. Chạy lên thì login ko đc. Nản vl

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week