Got Paid Tổng hợp các site Paid-To-Promote/CPM - Có Proof Payment - Webmaster nên chọn lựa! Update dần dần!

thank bạn
mình cũng biết là tính IP, mình treo 1 blog nhưng đem surf cả ở đống site đó chứ,
vậy mà site của mình còn ko xuất hiện trong bản thống kê của safeframe nữa, nên mới thắc mắc
là sao nhở , nghĩa là từ lúc đăng kí và cho code vào blog , rồi suft , đến h vẫn chưa đc $ lẫn approve a

trang web nó nhận diện như này là sao các bác nhỉ: Запрещенные сайты или хостинги
dịch:
Cấm các trang web hoặc lưu trữ

Nếu thế này thì lập 100 cái blog rồi treo.... HMA fake rồi bật cả 100 cái... Làm vài 3 phát thì kiếm ăn rồi :binhsua04:
bước 1 : lập 100 blog
bước 2 : add code vô 100 blog
bước 3 : add 100 blog vô ( tính trung bình 1 trang suft cho 5 blog) => 20 trang suft
bước 4 : chờ suft apro blog
bước 5 : bật 20 trang suft :m077: (nếu ko có vps thì đúng là thảm :m003: )
bước 6 : mở hma và lần lượt load 100 blog :m077: :m000:
bước 7 : ngủ sáng sau làm lại từ bước 5
Bước 8 : Mỗi ngày thừa sức đủ min pay và chờ tìn viề :m121:

trang web nó nhận diện như này là sao các bác nhỉ: Запрещенные сайты или хостинги
dịch:
Cấm các trang web hoặc lưu trữ

mình cũng có 1 site bị nhận diện như thế này, không chỉnh sửa được tuy nhiên, thấy nó vẫn tính lượt truy cập nên kệ,cứ để thế, không quan tâm nữa :m003:

bước 3 : add 100 blog vô ( tính trung bình 1 trang suft cho 5 blog) => 20 trang suft

lập 1000 blog dc ko vĩ :binhsua04:

Alice có online yahoo không? pm chị hỏi cái này cái nào :m003:

Có nè pm nhanh chị em sắp treo máy có việc bận rùi

:binhsua04::binhsua04:

Tớ sẽ support trở lại trong 2-3 ngày nữa. Các bạn có gì thắc mắc vui lòng qua blog tớ comment hoặc comment ngay trên đây. Tớ sẽ trả lời! :)

Ai giúp mình với,mình dùng trang websurf.ru và đã allocate cho link của mình (731 credits) nhưng gần 1 ngày mà vẫn không thấy nó có gì thay đổi,ko biết mình có làm thiếu bước gì ko? Ai có kinh nghiệm hướng dẫn mình làm sao cho nó chuyển credit thành lượt view giúp mình với.Cảm ơn nhiều

View attachment 20729

Treo 2 ngày cũng mới gần được 20 rub nè :((

Vậy cũng đc rùi vì có phải làm gì nhiều đâu :D
Tớ treo có 3 site surf thui
mà SF bảo trì nữa rùi hả cậu?
bây h log vps chạy cái tool của websurf rùi đi ngủ :m121:.

Vậy cũng đc rùi vì có phải làm gì nhiều đâu :D
Tớ treo có 3 site surf thui
mà SF bảo trì nữa rùi hả cậu?
bây h log vps chạy cái tool của websurf rùi đi ngủ :m121:.
Ừ đang bảo trì đó cậu! Tớ chưa mua đc VPS nên chạy mấy trang surf trên máy lag kinh khủng @@ Không biết mấy ngày thì đủ min pay mà proof của chủ thớt toàn mấy trăm Z @@

Thớt có mẹo riêng đấy :binhsua146:
Vừa vào SF đc rùi. Treo vps trình duyệt toàn bị tèo

Vẫn tính nhá, mềnh toàn treo mấy site Việt nam lèo tèo sao bạn vi ô la 2 ngày đủ min nhanh thế :binhsua04:

IP của Nga nên đc nhiều tiền :binhsua15:, máy cùi chỉ chơi 1 blog và 3 trang surf autohits, websurf, ebesucher :binhsua06:. Kiếm trang surf nào IP Nga mới nhanh chứ mấy nước khác 1k IP mới đc có 30 rúp (1k ip nga đc những 70 rúp)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week