Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

uhm mà 10M quay một lần được mấy trăm sts cũng nhon mà
list faucet ở epay 1 ngày siêng cũng kiếm đc khá lắm, vừa chắc ăn ko sợ bị cam quít gì, vì pay ngay, chỉ có điều hay ngứa tay *** trong đó :D trong đó mình chỉ kiếm doge và lite cho nó chắc :D

bạn ơi, cái đầu tư hồi đợt mới là chuyển bitcoin sau bạn nói là đăng ký dùng perfect money giờ cả 2 mỗi thứ đều có 1 ít , ở ví bitcoin mình nhận gần 40 usd rồi là ngưng không chuyển qua đó nữa còn bên perfect money nhận bữa giờ hơn 80 usd, mà đầu tư thêm tối thiểu 50 usd, mình muốn đầu tư thêm 1 lần mà bên 80 usd nếu đầu tư 50 usd còn dư 30 đợi thêm 20 usd nữa thì sao
mình muốn xem có cách nào 40 usb ở bitcoin chuyển qua bên 80 luôn để có hơn 100 ở perfect money mình đầu tư thêm 100 ở đó luôn được không chứ bên nào cũng thiếu hết
bitcoin bạn nói tạo 3 ví nên 40 kia tổng chứ nó không ở chung 1 chỗ , 1 cái gần 20, một cái hơn 10 với 1 cái gần 10 á chứ không phải 1 chỗ 40 luôn, thì giờ phải làm sao chứ nếu sao cũng không đủ hết à

bạn ơi, cái đầu tư hồi đợt mới là chuyển bitcoin sau bạn nói là đăng ký dùng perfect money giờ cả 2 mỗi thứ đều có 1 ít , ở ví bitcoin mình nhận gần 40 usd rồi là ngưng không chuyển qua đó nữa còn bên perfect money nhận bữa giờ hơn 80 usd, mà đầu tư thêm tối thiểu 50 usd, mình muốn đầu tư thêm 1 lần mà bên 80 usd nếu đầu tư 50 usd còn dư 30 đợi thêm 20 usd nữa thì sao
mình muốn xem có cách nào 40 usb ở bitcoin chuyển qua bên 80 luôn để có hơn 100 ở perfect money mình đầu tư thêm 100 ở đó luôn được không chứ bên nào cũng thiếu hết
bitcoin bạn nói tạo 3 ví nên 40 kia tổng chứ nó không ở chung 1 chỗ , 1 cái gần 20, một cái hơn 10 với 1 cái gần 10 á chứ không phải 1 chỗ 40 luôn, thì giờ phải làm sao chứ nếu sao cũng không đủ hết à

ở cái ví $ 20 của chị là gần $ 20 cụ thể là bao nhiêu, nếu cộng cái đó với cái $80 kia có đủ luôn $100 chưa, thì chị giao dịch với ai bán PM mà họ chấp nhận bitcoin , chị chuyển bitcoin cho người ta, người ta chuyển PM cho chị thôi :D

hôm trước ở ví bitoin nhận được cũng hơn 80 usd, rồi mình cũng chuyển thêm 1 lần 50 usd vào nhưng chọn nhận ở perfect money luôn, nên ví bitcoin đợt rồi còn 30 nhưng 30 đó là cộng cả 3 địa chỉ trong cùng 1 ví thư mục khác nhau ấy nên bữa giờ có cộng thanh toán thêm là được giờ gần 40 nhưng không nằm chung 1 chỗ mà là 3 thư mục í
nên không cái nào đủ 20 hết , với mình cũng định để dành ở bitcoin lên 50 luôn í, để đầu tư kiểm tra ở perfect money í

hôm trước ở ví bitoin nhận được cũng hơn 80 usd, rồi mình cũng chuyển thêm 1 lần 50 usd vào nhưng chọn nhận ở perfect money luôn, nên ví bitcoin đợt rồi còn 30 nhưng 30 đó là cộng cả 3 địa chỉ trong cùng 1 ví thư mục khác nhau ấy nên bữa giờ có cộng thanh toán thêm là được giờ gần 40 nhưng không nằm chung 1 chỗ mà là 3 thư mục í
nên không cái nào đủ 20 hết , với mình cũng định để dành ở bitcoin lên 50 luôn í, để đầu tư kiểm tra ở perfect money í

ôi giời, hay là em cho chị vay $20 PM nhé, em tính lãi haha :D
nói chứ, chị inbox hoặc fb em cho chị mượn $20 PM, bữa nào trả nợ rồi có dịp nhớ cho em nắm tay lấy hên là được ạ :p

mấy trang game có trang nào đầu tư đc ko bạn ơi? có mỗi link ref nên khó quá :D
game đầu tư có trang trà golden-tea.com Game
mới đăng ký đầu tư đc giảm giá đó, chơi cái này phải tầm hơn 1 tháng mới thấy thu hoạch

@ chị @bich , phải nói là chuyển cho chị xong phát có hên ngay :D
ko biết mai mốt đc nắm tay nữa nó còn hên cỡ nào nữa :oops:

xem hình 0.06BTC oh my god...chỉ 3 ngày thôi mà!? ước gì như anh ấy :D
có mẹo hết bạn ạ :) mình để hơn 10tr mới rút và chỉ rút 1 nửa số dư lúc nào cũng phải trên 5tr (đó là theo cách mình chơi lâu để vậy) , đôi khi cũng sợ site die mất nhưng những lần rút 5tr trc đó cũng mãn nguyện rồi.
mọi người mới chơi thì dồn hơn 1tr, rút 500k, để lại hơn 500k :)

Hĩ, mình chơi site freebitco này 3 năm rồi . Mà chưa bao giờ quay dc như thớt. Ib hd mình với
bạn chơi 3 năm rồi vậy tính ra cũng kiếm đc từ site này tầm hơn 1 BTC rồi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back