Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

ví dog về mà lite ko có bạn
ví lite của mình về bình thường mà, coi đủ số pay ko ? số dư hiện tại ở moon là bao nhiêu

Hôm qua mình có hơn 600k, giờ còn hơn 100k bạn.

vậy là nó pay rồi đó, hơn 100k là hôm nay kiếm được từ sau khi nó pay

bạn bấm vào số dư hiện tại theo 1, kiểm tra xem có ở số 2 theo hình ko nhé :

uhm, về rồi đó :D
mà mấy bữa nay bạn có tham gia mở hộp ko, may mắn kiểu như chị @bich là hơn cày 1 ngày rồi :D

10p mình mở lần mà cao nhất 3600, nhiều khi dưới 1000 nhiều hơn trên đó. chắc phải nhờ bàn tay thần thánh của chị @Bích quá.:D

10p mình mở lần mà cao nhất 3600, nhiều khi dưới 1000 nhiều hơn trên đó. chắc phải nhờ bàn tay thần thánh của chị @Bích quá.:D
cái mở hộp đó có cả 3 trang đó, mà có chơi đến tận cùng chưa kẻo phí cái đoạn hấp dẫn nhất, 1 ngày kiếm 3 loại từ 3 trang đó cũng ok lắm đó, bạn chụp hình cả 3 cái hiện tại lên mình coi thử, ko khéo bữa giờ bỏ phí 1 mớ cũng nên

cái mở hộp đó có cả 3 trang đó, mà có chơi đến tận cùng chưa kẻo phí cái đoạn hấp dẫn nhất, 1 ngày kiếm 3 loại từ 3 trang đó cũng ok lắm đó, bạn chụp hình cả 3 cái hiện tại lên mình coi thử, ko khéo bữa giờ bỏ phí 1 mớ cũng nên
mở chỗ nào vậy thread

hihi,mở hộp chơi sao vậy thread ?
có 2 lần cho bạn mở, lần đầu ko ưng số đó thì chọn lại lần 2 nhưng có khi lần 2 sẽ ít hơn lần 1, may mắn mở được hộp nhiều nhất thì coi như no ấm 1 ngày đào :) một ngày làm hết nhiệm vụ sẽ phát hiện ra nhiệm vụ thưởng, bạn cứ mở đi rồi từ từ sẽ phát hiện ra :)

có 2 lần cho bạn mở, lần đầu ko ưng số đó thì chọn lại lần 2 nhưng có khi lần 2 sẽ ít hơn lần 1, may mắn mở được hộp nhiều nhất thì coi như no ấm 1 ngày đào :) một ngày làm hết nhiệm vụ sẽ phát hiện ra nhiệm vụ thưởng, bạn cứ mở đi rồi từ từ sẽ phát hiện ra :)

Ok, thanks thread ! Mà làm hết nhiệm vụ tức là mình mở hết số lần hiện dưới cái mặt cười đó hả ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back