Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
freedoge hôm nay em đợi mãi không có captcha để bấm có ai bị không
chú bấm nút play chưa ? ko thì đổi cap đi , chó chú balance kia mà vẫn còn dính cap à :eek:

senbohung

Senior
Reactions
122
MR
0.024
chú bấm nút play chưa ? ko thì đổi cap đi , chó chú balance kia mà vẫn còn dính cap à :eek:
Ver Tk DOGE mà ví nó đưa ra nhập vô Dogechain báo là ko đúng như này là sao bác nhể?

hôm qua anh bán được giá quá @@
thánh đó cũng đang hòa vốn nếu giờ đẩy chứ ko hẳn ôm bom =))

mua 20 bit của anh về đẩy luôn trong đêm 5 bit mỗi bit lời 10 triệu =)) còn 15 bit nếu giờ đẩy là mỗi bit đang lỗ 5 triệu =)) tính ra đang ngang vốn =)) mọi chuyển phụ thuộc tâm lý thôi :oops: nhưng lộc lá cứ đẩy lên thôi , hóng bit 12k và 15k :)

thánh đó cũng đang hòa vốn nếu giờ đẩy chứ ko hẳn ôm bom =))

mua 20 bit của anh về đẩy luôn trong đêm 5 bit mỗi bit lời 10 triệu =)) còn 15 bit nếu giờ đẩy là mỗi bit đang lỗ 5 triệu =)) tính ra đang ngang vốn =)) mọi chuyển phụ thuộc tâm lý thôi :oops: nhưng lộc lá cứ đẩy lên thôi , hóng bit 12k và 15k :)
em đợi mãi không hạ để mua @@

Lúc mình vô link https://coinpot.co/doge/1111111111111111111111111111111111111111111
Nhập mail, xác nhận xong thì nó đưa cho cái ví này, vô Dogechain send doge thì báo ví ko đúng! Hic
à, bạn dep để xác minh thằng coinpot thì xem lúc copy có bị thừa khoảng cách sau cùng ko :)

coinpot nếu đang chơi từ trc bằng địa chỉ ví thì ko cần xác minh cũng đc , đủ min pay nó cũng tự paid vào ví, muốn qua coinpot chủ yếu để ex cho tiện, ko thì ko ảnh hưởng j cả :)

em đợi mãi không hạ để mua @@

đợi lên 15k hãy mua 1 thể :oops: dạo này thấy chú vắng bóng bên icq nhỉ

à, bạn dep để xác minh thằng coinpot thì xem lúc copy có bị thừa khoảng cách sau cùng ko :)

coinpot nếu đang chơi từ trc bằng địa chỉ ví thì ko cần xác minh cũng đc , đủ min pay nó cũng tự paid vào ví, muốn qua coinpot chủ yếu để ex cho tiện, ko thì ko ảnh hưởng j cả :)

đợi lên 15k hãy mua 1 thể :oops: dạo này thấy chú vắng bóng bên icq nhỉ

em thấy mọi người nói săn cái mới mà em không chơi nên không dám nói gì ạ @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week