Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Các bác cho em hỏi vài vấn đề sau với:
Site freebit khi đủ minpay thì dc with luôn hay cần thêm tiêu chí gì không?
Có cách nào tăng con số luckey lên để dc nhiều BTC hơn không ạ:(
Em cảm ơn

muốn tăng lên lúc nào cũng được 3 số 9 chỉ thay đổi 1 vị trí thì trước hết bạn phải đủ tuổi , sau đó tùy chữ ngộ của bạn nữa chứ vấn đề này ko ai public full :)

Anh dalat cho em hỏi lâu lâu ref của em xem trong phần RECENT có 1 ref RECENT = 0.001 BTC trong khi claim 1 lần bây giờ chưa được 25sts :eek:

Anh dalat cho em hỏi lâu lâu ref của em xem trong phần RECENT có 1 ref RECENT = 0.001 BTC trong khi claim 1 lần bây giờ chưa được 25sts :eek:
*** và dự trữ cũng được cộng mà bạn đâu phải riêng roll đâu , chắc ref ông *** nhiều :D

Lâu lâu Banlance nhảy lên 0.001 - 0.002 làm mình hết sức ngạc nhiên và vui vào phần ref thì thấy của ref :oops:

cái đó là chuyện ăn xổi , còn nếu như bạn muốn ăn trường thì tốt nhất ko nên ăn cái gì của ref cả, những gì nhận được của ref thì chọn 1 trong 3 , chia hết những gì nhận được, ăn chẳng bao nhiêu

Share amount equally among all referrals
Share amount based on total referral activity
Share amount based on referral activity since last payout

Và thường đa phần mình thấy mọi người đều ăn sổi cả, thế cho nên khó ngộ :D

25k đc bao nhiêu đâu, quăng lên sàn cho nhanh

Được cái này bù lại cái kia, chú ăn event 0.02 bit thì chịu khó cày bù lại =))
không liên quan nhưng bác cho hỏi cái loterry ticket là gì thế bác

sổ số đó bác,theo như các tiền bối nói thì không ăn được đâu,nên bỏ đi quay sang nhận RP ngon hơn

nó là 1 dạng vietlott , nhưng all đều có cơ cấu cả rồi , ko đến lượt người chơi trúng đâu , lâu lâu nó cho trúng random tầm giải 10 động viên cho ham thôi , mọi ID trúng giải đều là ID của hệ thống, lý do ở bitcointalk có top báo danh roll 20$ và 200$ và jpot nhưng ko có top báo danh trúng số =))

nó là 1 dạng vietlott , nhưng all đều có cơ cấu cả rồi , ko đến lượt người chơi trúng đâu , lâu lâu nó cho trúng random tầm giải 10 động viên cho ham thôi , mọi ID trúng giải đều là ID của hệ thống, lý do ở bitcointalk có top báo danh roll 20$ và 200$ và jpot nhưng ko có top báo danh trúng số =))
thế mà mình cứ tưởng nó trúng thật => vietlott cũng dạng nhảm nhí :D

Đưa sđt đây, alo nhắc cho. Fee: 0.02 bit cho đến 100% :D
phá giá quá anh ơi =)) mỗi ngày 10k sts thì 100% có 0.01 thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week