Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Lỡ giữ balance rồi thì làm hẳn $100 luôn cho đỡ captcha

chuẩn.
Captcha thì deposit vào *** vài phát nó mất rồi mà, nhưng mình muốn khi nó lên max roll rồi làm sao để ko xuống % lại nữa. 100$ thì có ko xuống chăng :D

Captcha thì deposit vào *** vài phát nó mất rồi mà, nhưng mình muốn khi nó lên max roll rồi làm sao để ko xuống % lại nữa. 100$ thì có ko xuống chăng :D
à, muốn lâu giảm hoặc k giảm % thì *** nhiều vào thôi. mình tưởng cái reward mức 1 nó giảm.

à, muốn lâu giảm hoặc k giảm % thì *** nhiều vào thôi. mình tưởng cái reward mức 1 nó giảm.
Nhưng sao nó lại nói giữ trên 50$ thì ko cần chơi game vẫn giữ dc mức roll, 100$ thì mất captcha. :(

như mình nói ở trên đó. giữ reward ở mức 1 k bị giảm, chứ k phải giữ bonus k giảm.
Vẫn ko hiểu, reward mức 1k là cái j cậu

Mình đnag hỏi về cái này còn chưa hiểu cái reward mức 1k cậu thông dùm phát :D

Bonus max (+418) roll tuột % ko phanh :D Muốn tăng lại or hãm phanh thì chỉ co *** :D Mình có thằng ref nó *** 1 ngày 5tr sts đến mười mấy tr sts ngồi ăn 0.25% cũng sướng :D

Cậu *** thì k hiểu là phải. nó là dành cho những acc k ***. bt mức 1 mới reg acc đc 22 sat, sau 100 roll thì giảm dần xuống 20 , 18.. tới 11 sat thôi, *** thì nó mới lên lại mức 22 sat ban đầu. còn k *** thì có $50 nó sẽ giữ ở mức 22 sat ban đầu k tụt.

Cậu *** thì k hiểu là phải. nó là dành cho những acc k ***. bt mức 1 mới reg acc đc 22 sat, sau 100 roll thì giảm dần xuống 20 , 18.. tới 11 sat thôi, *** thì nó mới lên lại mức 22 sat ban đầu. còn k *** thì có $50 nó sẽ giữ ở mức 22 sat ban đầu k tụt.
Giờ mới hiểu, vậy chỉ có *** mới giữ dc max roll chứ có giữ $ lại cũng ko quan trọng :D Thanks cậu nhiều nha

cái này mình có phải *** nhiều không hay mỗi lần roll chỉ cần *** 1 lần

là phải tạo gmail chấm luôn hả ông chứ không tạo sao mà nhận được kích hoạt
cơ chế của gmail thì tất cả địa chỉ có chấm ở giữa thì mail đều đc chuyển đến địa chỉ k có chấm. thích chấm bao nhiêu thì chấm nó cũng về mail chính k có chấm. :)

phải *** bao nhiêu SAT mới tăng vậy. mình ROLL song là *** khoảng chục lần 1 sat mà vẫn tụt. bây giờ roll còn có 17 sat

cơ chế của gmail thì tất cả địa chỉ có chấm ở giữa thì mail đều đc chuyển đến địa chỉ k có chấm. thích chấm bao nhiêu thì chấm nó cũng về mail chính k có chấm. :)
vậy mấy ông tạo mail có chấm thì bị mấy ông tạo mail chính đọc được hết mail hả ông

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week