Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

soonlove

MMO4ME United
Trader
Trusted 3
Reactions
1,488
MR
1.674
$1,040.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Lỡ giữ balance rồi thì làm hẳn $100 luôn cho đỡ captcha

chuẩn.
Captcha thì deposit vào *** vài phát nó mất rồi mà, nhưng mình muốn khi nó lên max roll rồi làm sao để ko xuống % lại nữa. 100$ thì có ko xuống chăng :D

như mình nói ở trên đó. giữ reward ở mức 1 k bị giảm, chứ k phải giữ bonus k giảm.
Vẫn ko hiểu, reward mức 1k là cái j cậu

Mình đnag hỏi về cái này còn chưa hiểu cái reward mức 1k cậu thông dùm phát :D

2018

Junior
Reactions
19
MR
0.000

Bonus max (+418) roll tuột % ko phanh :D Muốn tăng lại or hãm phanh thì chỉ co *** :D Mình có thằng ref nó *** 1 ngày 5tr sts đến mười mấy tr sts ngồi ăn 0.25% cũng sướng :D

Cậu *** thì k hiểu là phải. nó là dành cho những acc k ***. bt mức 1 mới reg acc đc 22 sat, sau 100 roll thì giảm dần xuống 20 , 18.. tới 11 sat thôi, *** thì nó mới lên lại mức 22 sat ban đầu. còn k *** thì có $50 nó sẽ giữ ở mức 22 sat ban đầu k tụt.

Cậu *** thì k hiểu là phải. nó là dành cho những acc k ***. bt mức 1 mới reg acc đc 22 sat, sau 100 roll thì giảm dần xuống 20 , 18.. tới 11 sat thôi, *** thì nó mới lên lại mức 22 sat ban đầu. còn k *** thì có $50 nó sẽ giữ ở mức 22 sat ban đầu k tụt.
Giờ mới hiểu, vậy chỉ có *** mới giữ dc max roll chứ có giữ $ lại cũng ko quan trọng :D Thanks cậu nhiều nha

jinx20152016

Junior
Reactions
106
MR
0.005
Follow me on Facebook
cái này mình có phải *** nhiều không hay mỗi lần roll chỉ cần *** 1 lần

là phải tạo gmail chấm luôn hả ông chứ không tạo sao mà nhận được kích hoạt
cơ chế của gmail thì tất cả địa chỉ có chấm ở giữa thì mail đều đc chuyển đến địa chỉ k có chấm. thích chấm bao nhiêu thì chấm nó cũng về mail chính k có chấm. :)

phải *** bao nhiêu SAT mới tăng vậy. mình ROLL song là *** khoảng chục lần 1 sat mà vẫn tụt. bây giờ roll còn có 17 sat

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week