Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Nông dân thì về theo ass con trâu thôi anh,bây giờ thời đại 4.0 thì ta đổi trâu khác. Em đang tính múc mấy con trâu đào coin rác mà băn khoăn vãi
mình có điều kiện thì mình cứ múc thôi ! Không cần phải băn khoăn, băn khoăn đến lúc rác nó thành vàng thì lúc đó lại than thân trách phận, tại sao ngày đó mình không mua sớm !!!

mình có điều kiện thì mình cứ múc thôi ! Không cần phải băn khoăn, băn khoăn đến lúc rác nó thành vàng thì lúc đó lại than thân trách phận, tại sao ngày đó mình không mua sớm !!!
dư tiền thì nói làm gì anh,giữa con bão bùng này thì người giàu cũng khóc. giừo dùng trâu xanh hay trâu đỏ ngon hơn nhẩy

Lâu lăm mói thấy đại gia Sơn . Dạo này còn *** đều ko a ?

Ku Long dạo này quy ẩn giang hồ ko thấy xuất hiện ở đâu hết nhỉ !!

Lâu lăm mói thấy đại gia Sơn . Dạo này còn *** đều ko a ?
anh *** lai rai thôi em,chưa ngộ ra chân kinh nên cũng lúc ăn lúc thua,ngày trước thỉnh thoảng giữa đêm mơ tìm ra bug lại giật mình tỉnh dậy,giờ đỡ rồi

dư tiền thì nói làm gì anh,giữa con bão bùng này thì người giàu cũng khóc. giừo dùng trâu xanh hay trâu đỏ ngon hơn nhẩy
Trâu nào cũng ngon, trâu nào cũng có ưu có khuyết. nhưng theo kinh nghiệm cho thấy thì cứ thằng nào nhiều tiền là thằng đấy xài ngon và xai lâu hơn thằng ít tiền :D:D:D:D

Trâu nào cũng ngon, trâu nào cũng có ưu có khuyết. nhưng theo kinh nghiệm cho thấy thì cứ thằng nào nhiều tiền là thằng đấy xài ngon và xai lâu hơn thằng ít tiền :D:D:D:D
đúng là mạnh vì gạo bạo vì tiền :D :D

đầu tư trâu càu giờ khoảng bao nhiêu tiền là ổn nhỉ.. không biết có tốn nhiều điện ko?

đầu tư trâu càu giờ khoảng bao nhiêu tiền là ổn nhỉ.. không biết có tốn nhiều điện ko?
Không biết khi nào đầu tư là hơp lý cả, lúc mới bắt đầu thì ko dám đầu tư, khi nó phát triển mạnh thì lại sợ bão hòa, khi nó bão hòa bắt đầu xuống là lúc mình đâm đầu vào :(

tùy từng loại bác ạ nhưng 1 ổn ổn thì cứ tầm 60 củ trở lên thì gọi tạm thôi chứ còn ổn thì ko biết thế nào mới gọi là ổn bác ạ !!

Không biết khi nào đầu tư là hơp lý cả, lúc mới bắt đầu thì ko dám đầu tư, khi nó phát triển mạnh thì lại sợ bão hòa, khi nó bão hòa bắt đầu xuống là lúc mình đâm đầu vào :(
thế nếu có tiền điện chùa thì có nên đầu tư ko cậu? mình đang phân vân

Em thấy mấy vụ trâu này tạm thời mấy bác nên cân nhắc kỹ , nay em đọc báo thấy nói đang bị đề nghị cấm " báo cáo của Bộ Tài chính cho biết từ 2017 đã nhập 15.600 máy đào Bitcoin. Bộ Tài chính đang đề nghị cấm, nhưng phải xem thêm cơ sở pháp lý. " :(

thế nếu có tiền điện chùa thì có nên đầu tư ko cậu? mình đang phân vân
có điều kiện thì cứ chơi tuốt đi cậu ạ ! đỡ cái khoản tiền điện thì kiểu nào cũng có lời. Dân chúng nó cày tốn tiền điện mà nó vẫn đâm đầu vào mà .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week