Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Em thấy mấy vụ trâu này tạm thời mấy bác nên cân nhắc kỹ , nay em đọc báo thấy nói đang bị đề nghị cấm " báo cáo của Bộ Tài chính cho biết từ 2017 đã nhập 15.600 máy đào Bitcoin. Bộ Tài chính đang đề nghị cấm, nhưng phải xem thêm cơ sở pháp lý. " :(
mấy ổng cấm là do mấy ổng sợ có thêm ng cạnh tranh vs mấy ổng nên mấy ổng cấm đó, chứ dân ta vẫn chơi ầm ầm có cấm đc đâu. !!

Có điện chùa thì quất tẹt ga đi bác, sợ gì mà không thử
bác này nói chí phải nè ! ng ta kinh doanh ng ta phải tính toán điện đóm đủ kiểu còn bác nguyenthao8x đỡ đc giá điện thì cứ quất tẹt đi bác ơi !!

Không biết khi nào đầu tư là hơp lý cả, lúc mới bắt đầu thì ko dám đầu tư, khi nó phát triển mạnh thì lại sợ bão hòa, khi nó bão hòa bắt đầu xuống là lúc mình đâm đầu vào :(
giờ mà kiếm được nguồn điện rẻ rẻ chút ,lắp trâu cày cũng là ý kiến hay

a có kèo gì cho e theo với ..... *** cháy tài khoản qài
có cái kèo toto j đó trên cái sàn mê cà tóc j đó hôm bữa có đứa mới ăn đc x 20 tài khoản ha sao í !!:D:D:D:D

a có kèo gì cho e theo với ..... *** cháy tài khoản qài
chỉ ăn 2-5% là nghỉ mai lại tiếp chứ ko ăn lại nó đâu. cũng đừng auto bét nhé. chỉ cuối tuần mới auto để kiếm rp thui (nếu tài khoản ít quá thì đợi nhiều nhiều tí hãy bét)

chỉ ăn 2-5% là nghỉ mai lại tiếp chứ ko ăn lại nó đâu. cũng đừng auto bét nhé. chỉ cuối tuần mới auto để kiếm rp thui (nếu tài khoản ít quá thì đợi nhiều nhiều tí hãy bét)
cùng theo cách đó nhưng cũng đã cháy tk vài lần rồi bác ơi.

cùng theo cách đó nhưng cũng đã cháy tk vài lần rồi bác ơi.

đã nói rồi và cậu thử đọc qua từ #1 mà xem mình đã rút ra đc rất nhiều kinh nghiệm là ko ăn lại nó đâu đừng có tham. đợi dày đạn lên hãy bét

đã nói rồi và cậu thử đọc qua từ #1 mà xem mình đã rút ra đc rất nhiều kinh nghiệm là ko ăn lại nó đâu đừng có tham. đợi dày đạn lên hãy bét
Nhiều đạn cũng chết à bác ơi , em đã thử và đã chết thành công trên dưới 10 lần , *** đa số tâm lý tham , mà tham hay thâm nên em thâm khá nhiều !

e không biết bác có gặp tình trạng giống em chưa nhưng mà có 1 lần em mới vào *** nó làm cho e nguyên 1 dây 15 phát làm cháy luôn tk. Và đó cũng ko phải lần đâu tiên em gặp tình trạng đó bác ạ !!

e không biết bác có gặp tình trạng giống em chưa nhưng mà có 1 lần em mới vào *** nó làm cho e nguyên 1 dây 15 phát làm cháy luôn tk. Và đó cũng ko phải lần đâu tiên em gặp tình trạng đó bác ạ !!
Chuỗi 15 thì còn ít , em thấy nhiều bác than bị chuỗi gấp 3 - 4 lần con số 15 của bác luôn rồi , nên bác cứ từ từ thưởng thức cháy acc nếu tham và chưa ngộ ra chân lý của anh dalat nhóe ! :rolleyes:

Chuỗi 15 thì còn ít , em thấy nhiều bác than bị chuỗi gấp 3 - 4 lần con số 15 của bác luôn rồi , nên bác cứ từ từ thưởng thức cháy acc nếu tham và chưa ngộ ra chân lý của anh dalat nhóe ! :rolleyes:
em đi cái chuỗi 15 là e cháy tk rồi chứ chưa đc thưởng thức cai chuỗi dài hơn như lời đồn bấy lâu nay. Bây h e nghe đến *** là e nổi hết cả da gà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week