Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Hold to die thôi , giá này chỉ có DCA thôi chứ chả bán làm gì , một là nó lên lại hai là mất hết thôi ông !
hôm qua có pro khuyên là nếu thấy nó hơi nhích lên thì bán đợi nó xuống thì mua lại tăng lượng coin mà run không dám chơi

Hold to die thôi , giá này chỉ có DCA thôi chứ chả bán làm gì , một là nó lên lại hai là mất hết thôi ông !
đang DCA thêm 1 mớ nữa bác ạ

hôm qua có pro khuyên là nếu thấy nó hơi nhích lên thì bán đợi nó xuống thì mua lại tăng lượng coin mà run không dám chơi
tớ có 1 tuyệt chiêu trade cực hay trong mùa bão này nè, bảo đảm tăng lượng coin lên luôn :D:D:D

khi trade bác chỉ cần quay ngược cái màn hình lại rồi trade theo cách bình thường là bảo đảm win (nhưng cách này chỉ làm được trong mùa mưa bão thôi nhá)

khi trade bác chỉ cần quay ngược cái màn hình lại rồi trade theo cách bình thường là bảo đảm win (nhưng cách này chỉ làm được trong mùa mưa bão thôi nhá)
đọc câu trên tưởng có cứa cánh:) xong câu dưới muốn ra cầu thị nghè hóng gió:D:D

Thanks bác , một cách thiệt là bựa :mad:
không có gì bác à, "Nhưng mình nói thật đấy, nhưng cứ xem là đùa đi " :):):)

Em đã làm theo và bây giờ đang onl và cmt bằng điện thoại :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week