Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

so với thế giới thì cái thị trường này nhỏ bé quá, và dễ thao túng quá, nên những chỉ sổ đó chỉ là tương đối mà thôi. Mình chỉ buồn cười khi mà những j đã xảy ra rồi thì lôi những cái đã phán đại ra nói như đúng rồi, còn khi sai kết quả thì đem đi xóa rồi im lặng luôn .
Đúng rồi , trên facebook cũng nhiều thầy phán kèo xong để mở lớp học lắm , kiếm tiền easy ! :D

nhìn mấy ông thầy chém trên mạng về mấy cái PTKT này nọ nhìn mà thấy hài thật đấy
Thực ra thì kinh nghiệm trade cũng có. Nhưng mà cũng là góp phần nhỏ trong thành công thôi. Chứ nếu dự đoán mà chính xác thì ai cũng giàu rồi. Còn lại đa số là phán thôi.

Lâu lắm r mới đc nhìn thấy mức 1 > 1k sat. :)

Ngon quá, có chừng 1k acc như vậy thì chắc chắn sẽ khá giả nhỉ :)
nhìn vậy chứ chả ngon đâu bác Mod, so vs cái giá phải trả thì bonus chả thấm vào đâu. :oops: Roll k ngừng nghỉ gần 8 tháng trời mà chỉ mới khắc phục đc 5% hậu quả thôi

Last edited:
Btc đã vượt ngưỡng 6k.
Đợt này rớt xuống 3k thật rồi :confused:
Chắc hết wc may ra mới tính thêm đc
hóng xuống 5k rồi xuống dưới 1k nào, mềnh ko còn BTC nên no care :D

Nếu btc rớt đợt này.k biết có xảy ra biến lớn như kiểu Lạm phát coin k nhỉ :confused:
mình no care, chỉ có điều hóng BTC giảm thì ETH sẽ soán ngôi, ETH ko phụ thuộc vào BTC

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week