Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

dùng tool tắt mở profile. roll xong tắt đi, mở profile khác. setup 61 phút quay vòng là đc. Như vậy thì thay vì 20 profile có thể chạy đc gấp 20 30 lần là bình thường
tool gì tắt mở profile thế bác.
mình chưa biết toàn mở vài profile lên là lag vps

tool gì tắt mở profile thế bác.
mình chưa biết toàn mở vài profile lên là lag vps
Mình mới thuê 1 tool connect ssh rồi run firefox.run theo số thứ tự profile firefox trong thư mục chọn.
Tool multi thread.k giới hạn.........
Các bạn muốn run firefox rồi chạy imacro thì đặt url là tên imacro.
Tool như hình.
1yA4to[\URL]

https://uphinhnhanh.com/image/1yA4to
P/S
Có một lỗi nhẹ là khi chạy ở vps yếu pending 1-2 cái khi run firefox.còn lại đều ok
Nếu ai chưa có tool có thể rủ người pm mình.m sell nhé.
Giá sẽ là 200k /1 người. Đủ 5 người pm mình sẽ sell tool.cứ 200k /1 người hì :p
Tool k giới hạn pc k key gì hết

chơi =mail ảo ai biết thì cứ làm, tránh public tràn lan nó fix nữa khổ lắm :(
email ảo ai đọc hết các trang của anh H có chỗ anh H nói nhưng phải đọc nhiều lần mới thấy vì có chỗ anh í để ở spoiler phải bấm vào nữa, tớ đọc mấy lần vẫn bị xót , đọc lại mấy lần sau mới thấy @@ nhưng biết email ảo phải biết dùng cả Macro Recorder nữa cơ, chỗ này anh í không chỉ đâu @@
+ Và 1 yêu cầu nâng cao là auto reg: tìm hiểu Macro Recorder và kết hợp với các thể loại.

tôi không chơi mail chấm may quá kaka
Email chấm nó chặn đăng ký mới thôi còn không rõ nó có xử lý các acc đang hiện có không nữa
email ảo ai đọc hết các trang của anh H có chỗ anh H nói nhưng phải đọc nhiều lần mới thấy vì có chỗ anh í để ở spoiler phải bấm vào nữa, tớ đọc mấy lần vẫn bị xót , đọc lại mấy lần sau mới thấy @@ nhưng biết email ảo phải biết dùng cả Macro Recorder nữa cơ, chỗ này anh í không chỉ đâu @@
Mình bỏ sót phần này rồi. Vẫn dùng email bình thường và thunderbird để quản lý, nhà quê quá. Còn phần Macro recorder thì theo mình nó liên quan đến tự động đăng ký tài khoản thôi. Cái này thì làm đơn giản tuy nhiên với tình hình IP bị lạm dụng nnư hiện nay thì không hiệu quả lắm.

Build RP bằng cách mua vé số cho đủ điều kiện giờ có lời ko anh em . Ai có kinh nghiệm tl với
Build RP bằng cách mua vé số là sao bác, mình tưởng mua vé số chỉ để tk tăng % và nocaptcha thôi chứ

Email chấm nó chặn đăng ký mới thôi còn không rõ nó có xử lý các acc đang hiện có không nữa

Mình bỏ sót phần này rồi. Vẫn dùng email bình thường và thunderbird để quản lý, nhà quê quá. Còn phần Macro recorder thì theo mình nó liên quan đến tự động đăng ký tài khoản thôi. Cái này thì làm đơn giản tuy nhiên với tình hình IP bị lạm dụng nnư hiện nay thì không hiệu quả lắm.

Build RP bằng cách mua vé số là sao bác, mình tưởng mua vé số chỉ để tk tăng % và nocaptcha thôi chứ
ac cũ chắc nó ko xử lý đâu vì đổi mail được mà chỉ là ko roll được thôi *** vẫn bt.còn build rp theo ý bác kia có lẽ là mua vé số để mở unlock rp thôi chứ ngoài gói đó ra chỉ có *** mới tăng rp cũng đâu còn nguồn nào tăng nữa đâu

Rảnh rảnh ngồi test, không chấm cộng được thì ta trừ :)). Tạo vài cái mail dùng cả đời không hết :cool::cool::cool:
Tiếc là mình không chơi mạo hiểm được với lại cũng không cần nhiều mail như thế

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week