Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Rảnh rảnh ngồi test, không chấm cộng được thì ta trừ :)). Tạo vài cái mail dùng cả đời không hết :cool::cool::cool:
Tiếc là mình không chơi mạo hiểm được với lại cũng không cần nhiều mail như thế
hehe. trước giờ chỉ nghe chấm vs +. - thì làm sao nhận đc mail vậy bro

Email chấm nó chặn đăng ký mới thôi còn không rõ nó có xử lý các acc đang hiện có không nữa

Mình bỏ sót phần này rồi. Vẫn dùng email bình thường và thunderbird để quản lý, nhà quê quá. Còn phần Macro recorder thì theo mình nó liên quan đến tự động đăng ký tài khoản thôi. Cái này thì làm đơn giản tuy nhiên với tình hình IP bị lạm dụng nnư hiện nay thì không hiệu quả lắm.

Build RP bằng cách mua vé số là sao bác, mình tưởng mua vé số chỉ để tk tăng % và nocaptcha thôi chứ

đúng rồi á, tự đăng ký á, mà trùng ip đăng ký được mà chỉ để đăng ký thôi @@

Lúc bác dalat viết bài này thì mình đã choqi freebit freedoge rồi nên ko bận tâm lắm.
Bẳng đi 1 thời gian thì lại tò mò vì sao topic này lại hết thế .
Nói thật mình ko soi đc gì vì không đủ duyên nhưng mình thích đọc mấy câu comment của bác dalat nhất, bên icq cũng z.
Tất cả đều thâm thúy, mình đều notes ra words, lâu lâu xem lại mà còn thấy hay

Lúc bác dalat viết bài này thì mình đã choqi freebit freedoge rồi nên ko bận tâm lắm.
Nói thật mình ko soi đc gì vì không đủ duyên nhưng mình thích đọc mấy câu comment của bác dalat nhất, bên icq cũng z.

ông cũng ở nhóm icq hả sao tôi không thấy ông

cậu giống tớ tớ cũng chụp lại mấy câu của anh dalat để đọc lại @@

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week