Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Bên acc e thì % giảm kinh quá

*** để tăng % nhé, nếu ko biết 3 số thì chỉ nên *** vào cuối tuần 1 công đôi việc thêm RP
*** hòa là bạn đã thắng rồi, thắng cả RP lẫn acc chính

em vào thêm 20 ETH theo bác @dalat , mong có tết

chung xuồng nào :popo_big_smile:

*** để tăng % nhé, nếu ko biết 3 số thì chỉ nên *** vào cuối tuần 1 công đôi việc thêm RP

*** 3 số là ntn bác:popo_smile:

*** hoà thì còn gì bằng. Bạn nào *** chỉ cần đạt tỷ lệ 25x là thi thố với với đời được rồi

hóng BTC tụt tiếp để 1 đổi 3 rp nào :popo_beauty:

mọi người cho mình hỏi có nên nhận phần thưởng này không ạ :D . Cảm ơn mọi người :D :D :D
ceJXnqu

https://imgur.com/a/ceJXnqu

Mọi người cho mình hỏi sao bây giờ tất cả acc freebit của em bị diss ra hết và không đăng nhập lại được , dùng cookie cũng không vào được , có phải acc em bị ban rồi không ạ :( , em dùng hotmail để reg acc và bấm reset pass cũng không có mail báo về :(

Mọi người cho mình hỏi sao bây giờ tất cả acc freebit của em bị diss ra hết và không đăng nhập lại được , dùng cookie cũng không vào được , có phải acc em bị ban rồi không ạ :( , em dùng hotmail để reg acc và bấm reset pass cũng không có mail báo về :(

giờ nó fix vụ mail nhiều kiểu lắm nên bạn chơi mu vếu acc ko nên đặt mail giống nhau ở đầu mà chỉ khác số phía sau, các mail trùng như vậy thường dễ bị soi và check kỹ , đại loại như vd mail 1 là giotachangcongi001@ rồi mail 2 là giotachangcongi002@ cho đến mail thứ n giotachangcongi00n@ ... những mail trùng nhau thế chắc chắn giờ sẽ bị soi nếu trùng thêm ip hay ref chính sẽ bị chăm sóc ngay :))

giờ nó fix vụ mail nhiều kiểu lắm nên bạn chơi mu vếu acc ko nên đặt mail giống nhau ở đầu mà chỉ khác số phía sau, các mail trùng như vậy thường dễ bị soi và check kỹ , đại loại như vd mail 1 là giotachangcongi001@ rồi mail 2 là giotachangcongi002@ cho đến mail thứ n giotachangcongi00n@ ... những mail trùng nhau thế chắc chắn giờ sẽ bị soi nếu trùng thêm ip hay ref chính sẽ bị chăm sóc ngay :))
em dùng hotmail tạo nhiều mail kiểu như là tên nước ngoài @outlook.com mỗi mail 1 tên mà vẫn bị :( mất công 1 tuần cày cuốc acc vừa đủ điều kiện để k cần captcha :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week