Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

em dùng hotmail tạo nhiều mail kiểu như là tên nước ngoài @outlook.com mỗi mail 1 tên mà vẫn bị :( mất công 1 tuần cày cuốc acc vừa đủ điều kiện để k cần captcha :(
cho mình xem 500 đ hình báo lỗi xem nào, nếu mail độc lập thế mà reset pass ko đc thì có thể ip trùng thôi,

chắc nó xóa acc em khỏi hệ thống rồi ấy , cái acc em đang chơi đăng ký dưới link acc củ đã rút tiền của em . giờ em vào acc cũ rồi vào phần ref để xem thì cũng không có địa chỉ ví của acc em đang chơi nữa

BTC về 3k không mn
ko j là không thể, hóng về 1k cho có EVENT đi, hình như mềnh có nói BTC về 1K là có event thì phải =)) giờ cứ giảm tụt quần cho roll đc nhiều và lợi RP, sau này hãy tăng :popo_boss:

bác mua giá bn thế bác
mềnh vào lúc 108 anh hùng lương sơn bạc :popo_boss:
đang canh xem nó có dám xuống 102 -> 96 -> 69 không thì hốt nữa :popo_burn_joss_stick: xuống mỗi mốc đó sẽ hốt nhiều hơn

mềnh vào lúc 108 anh hùng lương sơn bạc :popo_boss:
đang canh xem nó có dám xuống 102 -> 96 -> 69 không thì hốt nữa :popo_burn_joss_stick: xuống mỗi mốc đó sẽ hốt nhiều hơn
bác ơi cho em hỏi là chơi mu vếu acc thì quang trọng là ở phần mỗi acc phải khác IP khi reg còn claim thì không quan trọng lắm IP phải không ạ :D

bác ơi cho em hỏi là chơi mu vếu acc thì quang trọng là ở phần mỗi acc phải khác IP khi reg còn claim thì không quan trọng lắm IP phải không ạ :D

hình như giờ nó fix ip trùng nhau cách bao nhiêu tiếng là ko reg đc rồi thì phải, 6 tiếng hay sao đó. tốt nhất cứ ip độc lập là không ngại bố con thằng nào cả. việc kiếm ip tuy ko phải vô tận nhưng nếu biết chỗ kiếm thì cũng có 1 đống mà :))

hình như giờ nó fix ip trùng nhau cách bao nhiêu tiếng là ko reg đc rồi thì phải, 6 tiếng hay sao đó. tốt nhất cứ ip độc lập là không ngại bố con thằng nào cả. việc kiếm ip tuy ko phải vô tận nhưng nếu biết chỗ kiếm thì cũng có 1 đống mà :))
cảm ơn bác , ip reg acc thì em biết nhưng còn vấn đề lỡ tay claim 2 acc trùng ip thì ngoài việc k claim được thì còn có thể bị nó soi không nhỉ :D

Nó fix cmn hết rồi claim thì cho 10satoshi ngồi mà claim tới lúc xuống mồ luôn

cùng 1 vấn đề, góc độ nhìn khác nhau sẽ có kết quả khác nhau, bạn claim ít không có nghĩa là all những người khác cũng ít như bạn, thay vì than vãn này nọ thì hãy thay đổi góc nhìn tích cực hơn, bữa giờ mềnh để ý thấy bạn cmt cho vui thôi hay sao ấy :))

cảm ơn bác , ip reg acc thì em biết nhưng còn vấn đề lỡ tay claim 2 acc trùng ip thì ngoài việc k claim được thì còn có thể bị nó soi không nhỉ :D

nếu tần suất không trùng nhiều thì ko sao đâu, đó là freebit, còn CHÓ thì trùng ip vẫn ko thành vấn đề nếu biết cách lách luật

cùng 1 vấn đề, góc độ nhìn khác nhau sẽ có kết quả khác nhau, bạn claim ít không có nghĩa là all những người khác cũng ít như bạn, thay vì than vãn này nọ thì hãy thay đổi góc nhìn tích cực hơn, bữa giờ mềnh để ý thấy bạn cmt cho vui thôi hay sao ấy :))

nếu tần suất không trùng nhiều thì ko sao đâu, đó là freebit, còn CHÓ thì trùng ip vẫn ko thành vấn đề nếu biết cách lách luật
cảm ơn bác :D , sau lần đầu bị ban thì lần này em đã chịu khó đầu tư hơn và cũng có thêm ít kinh nghiệm rồi , hi vọng là sẽ đi xa được :D :D :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week