Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

uhm bạn, mình sắp đủ lại nữa rồi, mình sẽ rút 500000 để lại hơn 500000 , hi

chị chơi nhanh hơn đợt em mới chơi rồi đấy :D

trang mới tiến lên thôi
uhm, nó có cộng dồn time, nên mình ko bị thụ động :D hi vọng đến mai là đủ proof

Cái này cheat thế nào bạn. mới đọc trên TBN xong mà không bik cheat :D
có nhiều sdt rồi từng số múc thôi :D 50 số của mình múc nó hết rồi :D
mà hình như nó ngáp rồi :(

huhu, tự nhiên ví của mình bị trừ tiền mình cũng không biết tại sao hết, hôm qua mình mới thu lãi trang đầu tư mình có kiểm tra tài khoản ví là hơn 80 usd, sáng nay mình vào kiểm tra xem có được cộng thêm mấy cái chưa thì tài khoản bị mất còn có hơn 79 usd, huhu, tự nhiên bị trừ gần 1 usd là sao

huhu, tự nhiên ví của mình bị trừ tiền mình cũng không biết tại sao hết, hôm qua mình mới thu lãi trang đầu tư mình có kiểm tra tài khoản ví là hơn 80 usd, sáng nay mình vào kiểm tra xem có được cộng thêm mấy cái chưa thì tài khoản bị mất còn có hơn 79 usd, huhu, tự nhiên bị trừ gần 1 usd là sao
ví btc à bạn, nếu ví btc thì giá btc lên xuống kèm theo tài khoản sẽ biến đổi liên tục, không cố định đâu

@ chị @bich :D

chị được may mắn mấy lần rồi hôm nay em cũng mới đc 1 lần :D

bác chơi thế nào blance nhiều thế, hướng dẫn mình với được ko. cũng đang có tí vốn r

:D giá BTC hôm qua là hơn $700 , hôm nay còn $692 nên chị bị giảm là đúng rồi :D
cái trang chị đầu tư rút có phải trang cùng em ko , chị rút qua PM luôn đi, đừng rút BTC nữa :)

uhm nè, mấy bữa không để ý tại hôm qua mới rút về thấy số chẵn mà hôm nay bị hụt nên cứ tưởng bị làm sao , hi

Trang freebitco có thủ thuật gì không chỉ mình với, 1 tuần click mỏi tay mới đủ min pay
trang đó có 3 thủ thuật, mình chỉ gợi ý chung, ko đi vào chi tiết (lý do #1)
1 - event & điểm
2 - dự trữ lượng rút (1/2)
3 - ko hướng dẫn đại trà

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week