Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

ngược :confused:

có ai rút tiền từ freebit bị Unconfirmed transaction chưa nhỉ :confused::confused::confused:
chú dùng ví của coinbase đúng ko, nó đang bị khìn khìn

ở nhà mình có 1 lap 1 pc giờ mình lấy pc để tạo nick mới ref cho nick trên lap có bị tính là cùng ip Wifi ko b
chung 1 mạng wifi thì thiết bị nào log vào vẫn là trùng ip mà bạn :) dùng trình fake ip đi :)

Hôm qua dùng thử zenmate trong tiện ích của Chrome mà thằng Freebico.in nó phát hiện báo lỗi
add on đó chỉ fake ip chữa cháy thôi chứ freebit trùng ip nhiều lắm

anh coi từ lúc nó mới ra rồi, cheat acc vô tư mà , dùng swap ấy chỉ là ko bug đc thôi
Hi dalat mình vừa reg từ link ref của bạn trang newage. bạn có thể chk giúp mình có trong danh sách không, vì khi mình clone nick tự ref thì nick chính vẫn không thấy ref nào cả.

Có ai rút tiền freebitco thứ 2 ko :v. Bị unconfirm và tiền bị trả về freebit mà ko thấy trả về acc :confused::confused:

anh ko dùng coinbase , nghe nói coinbase đang trục trặc nên khìn khìn toàn diện

Hi dalat mình vừa reg từ link ref của bạn trang newage. bạn có thể chk giúp mình có trong danh sách không, vì khi mình clone nick tự ref thì nick chính vẫn không thấy ref nào cả.

bạn check trong my team góc trên bên trái xem có ko, nếu ko có thì do trùng ip nó bị bắn rồi :)

Mình fake ip rồi tạo acc ref trong newage-bank. Sau đó dùng swap cookie để chuyển đổi acc thôi không cần fake ip khi đăng nhập acc ref nữa không biết có được không mn

Mình fake ip rồi tạo acc ref trong newage-bank. Sau đó dùng swap cookie để chuyển đổi acc thôi không cần fake ip khi đăng nhập acc ref nữa không biết có được không mn

swap chuyển đổi mà trùng ip thì chuyển ip theo luôn chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week