Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

chắc do ăn ở :d
Ăn ở đến nỗi nào đâu ==! Dạo trc lại còn hyip thì ăn cam từa lưa, *** thì thua, giờ đỡ r đg cố phát triển mà k suôn sẻ lắm, test thử cái vps 20$, 2 ngày tạch :confused::confused::confused::confused:... đg xem chuyển sang xài lap, còn mỗi cái lap chơi k cẩn thận nó bắn nốt k có ip mà chơi :(:(

Ăn ở đến nỗi nào đâu ==! Dạo trc lại còn hyip thì ăn cam từa lưa, *** thì thua, giờ đỡ r đg cố phát triển mà k suôn sẻ lắm, test thử cái vps 20$, 2 ngày tạch :confused::confused::confused::confused:... đg xem chuyển sang xài lap, còn mỗi cái lap chơi k cẩn thận nó bắn nốt k có ip mà chơi :(:(
trc đây ta cũng như mi. đầu tư các kiểu đều tạch.
đến cuối cùng t chơi trên dt = 3g thì sống dc gần tháng rồi.
trung bình ngày 3$. 20 ngày sau acc chính đủ 100k rp đổi được 7$ nữa. :cool::cool:

nt7zcd2

Kindness
Reactions
112
MR
0.021
trc đây ta cũng như mi. đầu tư các kiểu đều tạch.
đến cuối cùng t chơi trên dt = 3g thì sống dc gần tháng rồi.
trung bình ngày 3$. 20 ngày sau acc chính đủ 100k rp đổi được 7$ nữa. :cool::cool:
ông này chơi kinh nhỉ, 20 ngày đủ 100k luôn. sao ko tích trữ cho đủ bug thì khoẻ

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
hihi mấy bạn mà lên ĐL là bạn H dẫn đi nhậu thôi á chứ hông có dẫn đi chơi nhiều đâu hihi
chị ko trốn chồng lên chơi cùng còn ham hố :rolleyes:

sàn polo sau vụ cháy tài khoản nhiều trader to nạc mập thì có vẻ sắp sập, volume down thấy thương :oops:

lướt mới biến chứ ngâm thì kệ nó

bác ơi ví ripple của chính hãng ripple ấy k phải của sàn nào .

bạn dùng : https://signin.gatehub.net/

hichic, bạn H dẫn đi quán làng nướng ở gần công an giao thông, đợt lễ vợ chồng mình lên có đi ăn với vợ chồng bạn í mà có 2 người uống thôi mà bạn í gọi 2 thùng bia nói mỗi người 1 thùng, không uống hết không được về hic hic, chồng mình chịu thua luôn í

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week