Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

lợi thế của bọn này là bắn ip chứ đâu có bắn acc đâu mà sao các đồng chí cứ mua thêm việc làm gì cho nó phiền phức ra :oops:
cứ vmware mà chiến :D, mấy nay đồng BURST và FLO bay nhảy ghê quá, có bác nào đầy túi nhờ bọn nó chưa :p

chắc do ăn ở :d
Ăn ở đến nỗi nào đâu ==! Dạo trc lại còn hyip thì ăn cam từa lưa, *** thì thua, giờ đỡ r đg cố phát triển mà k suôn sẻ lắm, test thử cái vps 20$, 2 ngày tạch :confused::confused::confused::confused:... đg xem chuyển sang xài lap, còn mỗi cái lap chơi k cẩn thận nó bắn nốt k có ip mà chơi :(:(

Ăn ở đến nỗi nào đâu ==! Dạo trc lại còn hyip thì ăn cam từa lưa, *** thì thua, giờ đỡ r đg cố phát triển mà k suôn sẻ lắm, test thử cái vps 20$, 2 ngày tạch :confused::confused::confused::confused:... đg xem chuyển sang xài lap, còn mỗi cái lap chơi k cẩn thận nó bắn nốt k có ip mà chơi :(:(
trc đây ta cũng như mi. đầu tư các kiểu đều tạch.
đến cuối cùng t chơi trên dt = 3g thì sống dc gần tháng rồi.
trung bình ngày 3$. 20 ngày sau acc chính đủ 100k rp đổi được 7$ nữa. :cool::cool:

trc đây ta cũng như mi. đầu tư các kiểu đều tạch.
đến cuối cùng t chơi trên dt = 3g thì sống dc gần tháng rồi.
trung bình ngày 3$. 20 ngày sau acc chính đủ 100k rp đổi được 7$ nữa. :cool::cool:
ông này chơi kinh nhỉ, 20 ngày đủ 100k luôn. sao ko tích trữ cho đủ bug thì khoẻ

hihi mấy bạn mà lên ĐL là bạn H dẫn đi nhậu thôi á chứ hông có dẫn đi chơi nhiều đâu hihi
chị ko trốn chồng lên chơi cùng còn ham hố :rolleyes:

sàn polo sau vụ cháy tài khoản nhiều trader to nạc mập thì có vẻ sắp sập, volume down thấy thương :oops:

lướt mới biến chứ ngâm thì kệ nó

bác ơi ví ripple của chính hãng ripple ấy k phải của sàn nào .

bạn dùng : https://signin.gatehub.net/

thanks bác nếu em muốn mua ripple thì ở chỗ nào ạ?
sàn nào chả mua đc, mình hay trữ nhờ sàn polo , cứ có BTC mà đổi qua

hihi, ko có chồng đi cùng sao có ai uống lại bạn đc hic hic, chồng mình làm nhà nước mà còn sợ bạn mời nữa

hichic, bạn H dẫn đi quán làng nướng ở gần công an giao thông, đợt lễ vợ chồng mình lên có đi ăn với vợ chồng bạn í mà có 2 người uống thôi mà bạn í gọi 2 thùng bia nói mỗi người 1 thùng, không uống hết không được về hic hic, chồng mình chịu thua luôn í

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back