Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Shirokami

Junior
Reactions
28
MR
0.000
bug roll có cần phần mềm gì k mọi người, mình mới ngộ ra mẹo chơi hi lo mấy hôm nay nên vốn gấp đôi mức 5 rồi
ở đây đã đc mấy ng biết bug roll đâu mà bác hỏi thế ai trả lời đc :D toàn các ae chưa đủ lv thôi :D mà bác có mẹo gì hay thế chia sẻ đi :p. Theo e nghĩ thì chắc không dùng phần mềm gì đâu, bác cứ nắm rõ cái nguyên tắc PROVABLY FAIR rồi roll chơi xem có kẽ hở gì không :rolleyes::rolleyes:

caobang

Senior
Reactions
263
MR
1.485
Chat with me via Yahoo Messenger
ở đây đã đc mấy ng biết bug roll đâu mà bác hỏi thế ai trả lời đc :D toàn các ae chưa đủ lv thôi :D mà bác có mẹo gì hay thế chia sẻ đi :p. Theo e nghĩ thì chắc không dùng phần mềm gì đâu, bác cứ nắm rõ cái nguyên tắc PROVABLY FAIR rồi roll chơi xem có kẽ hở gì không :rolleyes::rolleyes:
cũng chả có mẹo gì đâu, tuân thủ qui tắc như a dalat thôi..ngày ăn 1 lần, quan trọng biết chọn thời điểm chơi lúc nào :)) , mình nằm vùng ở cái topic này cũng lâu r, giờ mới lập nick, nếu bắt từng con số chắc phải có cái gì can thiệp chứ nhề :(

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
theo mình nó ko hoàn toàn PROVABLY FAIR đâu
cả tháng nay mình cày hi-lo tìm ra hơn chục công thức ***. mà công thức nào cũng ngày đầu tiên hoặc máy ngày đầu nó cho ăn, có ngày ko thua ván nào. thế mà mấy ngày sau ko biết nó fix ko mà giờ toàn cháy acc :(

NewBieTapChoi

Newbie
Reactions
2
MR
0.000

roll miệt mài cũng lên được 20k r :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964