Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

cụ thể trang nào chứ ssh thì chỉ site nào nó check dc kiểu là anh dùng proxy ko cho vào thôi chứ mình vào các trang thì vẫn bình thường mà. thế thử dùng sock xem vào được ko
Em vào mấy trang moon mà ko đc nè, nnư trang faucethub.io thì rất lạ, e reg acc bt khi nó gửi mail confirm thì vào mail để nhấn link confirm lại ko vào đc link đó, ko hiểu tại sao luôn :confused:

mấy bro cho hỏi sao imacro thế này mà không upload Imange lên được nhỉ?
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=NAME:apikey CONTENT={{apikey}}
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=NAME:file-upload-01 CONTENT={{shit}}
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=TYPE:submit
cần bro thông não hộ ạ

Cho mình hỏi có site nào claim rồi nó tự lấy tiền trong ví của mình không mấy bác . nãy claim 1 site gì đó dán ví rồi nhấn start nó nhảy tiền liên tục .

Bạn tải notepad++ về mở file js lên, sau đó find số 2800. rồi sửa nó thành số thật lớn, 1000000 trở lên thì nó k buy bonus BTC nữa. Chỉ để buy bonus RP thôi. View attachment 105631
Code của bác chạy em rất thích,bác cho em hỏi mình dùng code này nhưng thay vào đó trang captcha 9kw.eu được không bác.Hay bác có code 9kw.eu share cho em với :oops:

Code của bác chạy em rất thích,bác cho em hỏi mình dùng code này nhưng thay vào đó trang captcha 9kw.eu được không bác.Hay bác có code 9kw.eu share cho em với :oops:
9kw thì mình chưa có làm vì k chơi bên đó. Nhưng giờ code mình cũng free captcha luôn, cậu chạy 9kw làm gì nữa, bên đó giải đc cái captcha có khi cả phút. o_O

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back