Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Mình định mua một acc Zeek đã post ad 2 tháng để cho nhanh, nhưng có nguy hiểm không ? Sợ mua rồi chủ acc nó change pass hay cách nào đó thì mất tiền

Mình định mua một acc Zeek đã post ad 2 tháng để cho nhanh, nhưng có nguy hiểm không ? Sợ mua rồi chủ acc nó change pass hay cách nào đó thì mất tiền

Nguy hiểm..Nói chung bác cứ chiến từ free lên ...hoặc có tiền thì đầu tư luôn..Chứ dạo này scam nhiều lắm

xin hỏi các pro tí.mình vào trong mục
thì thấy có cái này You have 3 bids that you can give away.
như vậy là sao vậy mọi người.ai bít chỉ giáo mình với
tức là bác có 3 bids có thể cho đi đến customer hoặc ref, bác cho ref thì sẽ nhận đc số VIP = 50% số bid đã cho, cho customer thì nhận được số VIP = 100% số bid đã cho, bác lựa 1 customer nào đó rồi cho đi

khán nguy hiểm bạn à . Vì hầu hết acc rao bán đều là acc cheat nên mua về chơi up lê đến pay thì bị dell. hoặc là có trường hợp bị scam chơi muôi vip lên nó biết info nó lấy lại acc ............. nói chung là tin mình thôi bạn à

Khi bạn mua về, đổi hết cả pass và mail thì làm sao người bán có thể can thiệp vào được. Chỉ sợ acc đó là một trong những acc cheat lộ liễu thì sớm muộn gì cũng toi mạng. Nên đắn đo khi mua acc.

mấy bác cho hỏi thế này là sao nhé,hôm qua mình đã được up vip và mình mua luôn sliver,hôm nay thì mình thấy nó chia lãi nhưng mà chả thấy cộng vào đồng nào vào vip:

vip thì ko cộng nhưng mà nó tăng cái Leftover Change: $0.80 chả hiểu thế nào,mấy bạn tư vấn nhé,mình là mình muốn đặt tái đầu tư 100% ấy mà,không biết như thế này đã đúng chưa:

mấy bác cho hỏi thế này là sao nhé,hôm qua mình đã được up vip và mình mua luôn sliver,hôm nay thì mình thấy nó chia lãi nhưng mà chả thấy cộng vào đồng nào vào vip:

vip thì ko cộng nhưng mà nó tăng cái Leftover Change: $0.80 chả hiểu thế nào,mấy bạn tư vấn nhé,mình là mình muốn đặt tái đầu tư 100% ấy mà,không biết như thế này đã đúng chưa:

ngày đầu chuyển VIp mình cũng bị vậy

chờ tí đi cậu ko việc gì phải xoắn trễ thôi mà

nó sẽ cộng cho cậu 2 vip còn 0.8$ nó để đó sau này có số lẻ dư cộng vào tròn $ nó chuyển thành vip cho cậu ko ăn bớt đồng nào nhé

chờ tí đi cậu ko việc gì phải xoắn trễ thôi mà

nó sẽ cộng cho cậu 2 vip còn 0.8$ nó để đó sau này có số lẻ dư cộng vào tròn $ nó chuyển thành vip cho cậu ko ăn bớt đồng nào nhé

Mình cũng chả thấy nó cộng vào, nên tự Give Bids luôn

mình cả bạn mình cùng làm mà mấy hôm nay nhà bạn mình ko log dc vào zeek nữa, log vào trang nó cứ trắng xoá chả hiện ra cái gì. Hiện tại toàn phải post ads trên máy mình cả 2 tk, ko biết có bị ban nick ko nữa :(

mình cả bạn mình cùng làm mà mấy hôm nay nhà bạn mình ko log dc vào zeek nữa, log vào trang nó cứ trắng xoá chả hiện ra cái gì. Hiện tại toàn phải post ads trên máy mình cả 2 tk, ko biết có bị ban nick ko nữa :(
Cẩn thận nhé bạn,bị ban đấy

bị trường hợp này thì cứ BACK rồi vào lại, mình cũng thường xuyên bị, đừng chơi 1 máy 2 acc. Acc rất dễ đi chầu ông bà

cậu cứ reset hoặc F5 vài cái là đc thui mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,685
Latest member
xinhzai12hn30

Most viewed of week

Most discussed of week