Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
bao nhiêu vip thì 1 ngày lai~ dc 10$ các cậu

ref em vua up silver sao van em chua co 2$ cua ref nhi

Mình có thắc mắc

Theo file excel, nếu chơi free, nuôi VIP 12 tháng, sau đó kiếm 5-600$/ tháng, chẳng lẽ nhiều vậy sao ? Mình chỉ post mỗi cái ad mà kiếm tiền nhiều vậy, Zeek tiền đâu mà trả nhỉ ?

Mình có thắc mắc

Theo file excel, nếu chơi free, nuôi VIP 12 tháng, sau đó kiếm 5-600$/ tháng, chẳng lẽ nhiều vậy sao ? Mình chỉ post mỗi cái ad mà kiếm tiền nhiều vậy, Zeek tiền đâu mà trả nhỉ ?

ko ngon vậy đâu, nếu cậu rút hết thì mới có mức 5-600$/tháng, tức là số VIP sẽ giảm rất nhanh do VIP die, cậu chỉ lấy tiền được trong 3 tháng, mà chỉ có tháng đầu là 5-600$ đó thôi.

Muốn vừa lấy được tiền, vừa duy trì được số VIP thì khá là mệt, tỉ lệ khoảng 1:9.6 . Tức là với 960VIP bạn sẽ có 100$ mỗi tháng mà vẫn duy trì được số VIP đang có (chưa trừ 10$ up silver hàng tháng)

anh em cho hỏi chút PZ tính fee thế nào vậy
mình đang cần 10PZ để mai up nhưng chưa dùng thằng này bao giờ nên ko biết
pz mình reg khá lâu rồi nhưng chưa verified vẫn dùng bt à mọi ng
ai ex lr wa pz uy tín cho mình yh nhé thanks

Đã có bác nào nuôi VIP 1 năm chưa, nuôi 1 năm được 4450 VIP. Sau đó mỗi tháng được khoảng 500$, ngon thật

Sẵn đây cho hỏi phát, đâm CC là gì vậy ?

theo file exc của bác nbvoi em tính ra là 2k7 VIP sau 12 tháng tính từ ngày up VIP

ref em vua up silver sao van em chua co 2$ cua ref nhi

nó đâu có cộng vào cash avail đâu muốn xem cậu vào Commissions/Cash-Out Report là thấy à

Mình có thắc mắc

nó lãi chủ yếu ở cái đấu giá trực tuyến đấy bạn . Zeek có hàng trăng nghình acc bên Zeekrewards . cứ 1 ngày có hàng trăm nghình bài post Zeek sẽ kiếm đc 1 số lượng lớn khách hàng số này tham gia đấu giá bên Zeekler . Zeek sẽ thu vệ bội tiền đơn cử như cái 50 cash của nó thôi nó lãi cũng cả k$ đó chứ ko ít đâu . chưa kể bên Zeekrewards có nhiều đại gia đầu tư nữa mà

em để 100% cả 12 tháng, 0.9% 3 ngày 1.92% 4 ngày, số VIP sau 2 tháng là 149.6

Uh. nếu tính 0,9% và 1.92% như bạn thì là 2k7 Vip. hix. Bác áp dụng thực tế nên chắc là vào khoảng dưới 3k rồi.
lấy số của Bác làm chuẩn vậy. 1 năm dưới 3K víp.(thực tế vẫn hơn tính oán) :D

Chú này hôm nọ pm bảo làm hộ cái bảng tính cho 2, 3 năm đây hử?
Làm cái bảng tính 2-3 năm đi bác ơi :D

Các bác tính sao chứ để 100%, 12 tháng cũng được hơn 4k mà. Acc zeek mình đang chơi cái file excel tính đúng 99% luôn

Chú này hôm nọ pm bảo làm hộ cái bảng tính cho 2, 3 năm đây hử?
Làm cái bảng tính 2-3 năm đi bác ơi :D

Số 0.93 với 1.92 đâu ra vậy bác ? Chênh lệch tí xíu mà đi đứt gần 1k VIP :(

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member