Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
em lấy % lãi nhận được qua 4 ngày lãi nhiều, tính trung bình cộng thì ra 1.92
0.90 em cũng làm tương tự với 3 ngày lãi ít

Làm cái bảng tính 2-3 năm đi bác ơi :D

Số 0.93 với 1.92 đâu ra vậy bác ? Chênh lệch tí xíu mà đi đứt gần 1k VIP :(

- Hôm nọ chat với chú kia thì đã nhận lời làm cái bảng tính 2, 3 năm, nhưng đến tối cái máy bàn bị đơ, nên giờ onl bằng lap, lười tải cái bảng tính về sửa.
- Còn 2 số 0,93 với 1,92 thì dựa vào thực tế chia lãi của zeek (có bao giờ đc đúng 1% và 2% đâu)
- Còn thực tế số VIP sẽ khác so với trong bảng tính (thời gian càng lâu thì sẽ sai lẹch càng nhiều) và do kinh nghiệm thực tế chưa nhiều nên có thể bảng tính chưa chính xác lắm (cái này phải hỏi mấy pro chơi đc 1-2 năm thì mới biết!

hôm nay vào mail thấy 1 cái mail có tiêu đề
"Congratulations on your newly sponsored free customer at Zeekler!"
là sao thế các bác

bác nào pro chỉ dùm cái này. Trong phần give bid manager, mấy con số khoang tròn đỏ ở hình dưới có ý nghĩa gì thế ? và dùng nó thế nào ? Nếu số của phần "current bid advanded" hết đi thì thế nào ?

Có ai có phương án chiến Zeek nào tối ưu không ?

Mình có cách chiến là nuôi VIP 100% trên 10 tháng, sau đó để 70% thì số VIP cũng tăng đều và $ cũng về đều.

60% thì VIP không tăng nổi
80% thì VIP tăng nhanh nhưng $ về không được bao nhiêu
70% có lẽ là tối ưu nhất

bác nào pro chỉ dùm cái này. Trong phần give bid manager, mấy con số khoang tròn đỏ ở hình dưới có ý nghĩa gì thế ? và dùng nó thế nào ? Nếu số của phần "current bid advanded" hết đi thì thế nào ?

Chọn 1 customer nào đó và give cho nó 5 bids đi, cậu sẽ đc cộng lại 5 VIP.

số 28 ở dưới là số bids cậu có thể give còn lại

Chọn 1 customer (trong ô Give Bids To --> đánh số 5 vào ô # of Bids --> click vào GIVE BIDS thì nó sẽ cộng 5 VIP vào số VIP của mình!

vâng em cũng bị cái này ai biết giả thích dùm em cái,trong phần select cusomer không có customer nào để chọn cả thì phải làm sao đây mọi người.mà chọn phần kia thì dc có 1/2 vip à.ai pro chỉ dùm cái

vâng em cũng bị cái này ai biết giả thích dùm em cái,trong phần select cusomer không có customer nào để chọn cả thì phải làm sao đây mọi người.mà chọn phần kia thì dc có 1/2 vip à.ai pro chỉ dùm cái

bạn có thể fake IP rồi tự reg lấy 1 thằng customer. Hoặc cứ vứt đấy đợi vài hôm Zeek nó tự cho ấy mà

Có ai có phương án chiến Zeek nào tối ưu không ?

Mình có cách chiến là nuôi VIP 100% trên 10 tháng, sau đó để 70% thì số VIP cũng tăng đều và $ cũng về đều.

60% thì VIP không tăng nổi
80% thì VIP tăng nhanh nhưng $ về không được bao nhiêu
70% có lẽ là tối ưu nhất

mình cũng thử tính rồi, 70% thì VIP cũng ko tăng được đâu, chỉ được 1 thời gian ngắn thôi, cho lên bảng tính excel cậu sẽ thấy sau 1 thời gian là số vip giảm

Face IP đi, tự dăng kí 1 customer, sau đó về GIVE bids để đc cộng VIP

nó đâu có cộng vào cash avail đâu muốn xem cậu vào Commissions/Cash-Out Report là thấy à

em nghich lung tung no ghi pay subscription thi sao ha bac

Face IP đi, tự dăng kí 1 customer, sau đó về GIVE bids để đc cộng VIP

mik thi hom nao cung 2 custumer dung cha het co khi custumer nhieu gap doi ref

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member